இன்று ஆடி 6, விளம்பி வருடம்.

துவிதியை (தேய்பிறை)

Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat
29
30
1
2
3
4
5
 
 

01

சித்திரை 18
 

02

சித்திரை 19
 

03

சித்திரை 20
 

04

சித்திரை 21
 

05

சித்திரை 22
 
6
7
8
9
10
11
12

06

சித்திரை 23
 

07

சித்திரை 24
 

08

சித்திரை 25
 

09

சித்திரை 26
 

10

சித்திரை 27
 

11

சித்திரை 28
 

12

சித்திரை 29
 
13
14
15
16
17
18
19

13

சித்திரை 30
 

14

சித்திரை 31
 

15

வைகாசி 1
 

16

வைகாசி 2
 

17

வைகாசி 3
 

18

வைகாசி 4
 

19

வைகாசி 5
 
20
21
22
23
24
25
26

20

வைகாசி 6
 

21

வைகாசி 7
 

22

வைகாசி 8
 

23

வைகாசி 9
 

24

வைகாசி 10
 

25

வைகாசி 11
 

26

வைகாசி 12
 
27
28
29
30
31
1
2

27

வைகாசி 13
 

28

வைகாசி 14
 

29

வைகாசி 15
 

30

வைகாசி 16
 

31

வைகாசி 17
 
 
 

தேய்பிறை துவிதியை நாளுக்கான‌ கால‌ண்டர். இவ்வருடத்தில் தேய்பிறையில் வருகின்ற‌ துவிதியை நாட்களைத் தெரிந்து கொள்ளுங்கள்.

துவிதியை (தேய்பிறை) காலண்டர்

துவிதியை (தேய்பிறை) காலண்டர் 2018. துவிதியை (தேய்பிறை) க்கான‌ காலண்டர் நாட்கள்

பரசுராம‌ ஜெயந்தி

பரசுராம‌ ஜெயந்தி
Monday, December 24, 2018 துவிதியை (தேய்பிறை) மார்கழி 9, திங்கள்

சிறிய‌ நகசு

சிறிய‌ நகசு
Monday, December 24, 2018 துவிதியை (தேய்பிறை) மார்கழி 9, திங்கள்
Friday, October 26, 2018 துவிதியை (தேய்பிறை) ஐப்பசி 9, வெள்ளி
Tuesday, August 28, 2018 துவிதியை (தேய்பிறை) ஆவணி 12, செவ்வாய்

கிறிஸ்துமஸ் ஈவ்

கிறிஸ்துமஸ் ஈவ்
Monday, December 24, 2018 துவிதியை (தேய்பிறை) மார்கழி 9, திங்கள்

கரிநாள்

கரிநாள்
Monday, December 24, 2018 துவிதியை (தேய்பிறை) மார்கழி 9, திங்கள்
Monday, April 2, 2018 துவிதியை (தேய்பிறை) ப‌ங்குனி 19, திங்கள்

வாஸ்து செய்ய‌ நன்று, நேரம் பார்க்கவும்

வாஸ்து செய்ய‌ நன்று, நேரம் பார்க்கவும்
Saturday, November 24, 2018 துவிதியை (தேய்பிறை) கார்த்திகை 8, சனி

கார்த்திகை விரதம்

கார்த்திகை விரதம்
Friday, October 26, 2018 துவிதியை (தேய்பிறை) ஐப்பசி 9, வெள்ளி

பெரிய‌ நகசு

பெரிய‌ நகசு
Wednesday, September 26, 2018 துவிதியை (தேய்பிறை) புரட்டாசி 10, புதன்
Sunday, July 29, 2018 துவிதியை (தேய்பிறை) ஆடி 13, ஞாயிறு
Saturday, June 30, 2018 துவிதியை (தேய்பிறை) ஆனி 16, சனி
Saturday, March 3, 2018 துவிதியை (தேய்பிறை) மாசி 19, சனி
Thursday, January 4, 2018 துவிதியை (தேய்பிறை) மார்கழி 20, வியாழன்

தொழிலாளர் தினம்

தொழிலாளர் தினம்
Tuesday, May 1, 2018 துவிதியை (தேய்பிறை) சித்திரை 18, செவ்வாய்

தேவ‌மாதா பரிசுத்தரான‌ நாள்

தேவ‌மாதா பரிசுத்தரான‌ நாள்
Friday, February 2, 2018 துவிதியை (தேய்பிறை) தை 20, வெள்ளி