இன்று சித்திரை 10, ஸ்ரீ விகாரி வருடம்.

February

Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat
31
1
2
3
4
5
6
 

01

ப‌ங்குனி 18
 

02

ப‌ங்குனி 19
 

03

ப‌ங்குனி 20
 

04

ப‌ங்குனி 21
 

05

ப‌ங்குனி 22
 

06

ப‌ங்குனி 23
 
7
8
9
10
11
12
13

07

ப‌ங்குனி 24
 

08

ப‌ங்குனி 25
 

09

ப‌ங்குனி 26
 

10

ப‌ங்குனி 27
 

11

ப‌ங்குனி 28
 

12

ப‌ங்குனி 29
 

13

ப‌ங்குனி 30
 
14
15
16
17
18
19
20

14

சித்திரை 1
 

15

சித்திரை 2
 

16

சித்திரை 3
 

17

சித்திரை 4
 

18

சித்திரை 5
 

19

சித்திரை 6
 

20

சித்திரை 7
 
21
22
23
24
25
26
27

21

சித்திரை 8
 

22

சித்திரை 9
 

23

சித்திரை 10
 

24

சித்திரை 11
 

25

சித்திரை 12
 

26

சித்திரை 13
 

27

சித்திரை 14
 
28
29
30
1
2
3
4

28

சித்திரை 15
 

29

சித்திரை 16
 

30

சித்திரை 17
 
 
 
 
 
February காலண்டர் 2019. February க்கான‌ காலண்டர் நாட்கள்

கொடிய‌ நகசு

கொடிய‌ நகசு
Thursday, February 28, 2019 தசமி (தேய்பிறை) மாசி 16, வியாழன்

கரிநாள்

கரிநாள்
Wednesday, February 27, 2019 நவமி (தேய்பிறை) மாசி 15, புதன்
Tuesday, February 26, 2019 அஷ்டமி (தேய்பிறை) மாசி 14, செவ்வாய்
Monday, February 25, 2019 சப்தமி (தேய்பிறை) மாசி 13, திங்கள்
Saturday, February 23, 2019 திதித்துவயம் (தேய்பிறை) மாசி 11, சனி
Thursday, February 21, 2019 துவிதியை (தேய்பிறை) மாசி 9, வியாழன்
Wednesday, February 20, 2019 பிரதமை (தேய்பிறை) மாசி 8, புதன்
Tuesday, February 5, 2019 பிரதமை தை 22, செவ்வாய்

சுபமுகூர்த்தம்

சுபமுகூர்த்தம்
Sunday, February 24, 2019 சஷ்டி (தேய்பிறை) மாசி 12, ஞாயிறு
Friday, February 22, 2019 திரிதியை (தேய்பிறை) மாசி 10, வெள்ளி
Monday, February 18, 2019 சதுர்த்தசி மாசி 6, திங்கள்
Sunday, February 17, 2019 திரயோதசி மாசி 5, ஞாயிறு
Friday, February 15, 2019 ஏகாதசி மாசி 3, வெள்ளி
Sunday, February 10, 2019 சஷ்டி தை 27, ஞாயிறு
Friday, February 1, 2019 துவாதசி (தேய்பிறை) தை 18, வெள்ளி

சிறிய‌ நகசு

சிறிய‌ நகசு
Friday, February 22, 2019 திரிதியை (தேய்பிறை) மாசி 10, வெள்ளி
Tuesday, February 19, 2019 பிரதமை மாசி 7, செவ்வாய்
Monday, February 11, 2019 சப்தமி தை 28, திங்கள்

சங்கடஹரா சதுர்த்தி / Sankatahara chaturthi

சங்கடஹரா சதுர்த்தி / Sankatahara chaturthi
Friday, February 22, 2019 திரிதியை (தேய்பிறை) மாசி 10, வெள்ளி

மாசி மகம்

மாசி மகம்
Tuesday, February 19, 2019 பிரதமை மாசி 7, செவ்வாய்

பௌர்ணமி

பௌர்ணமி
Tuesday, February 19, 2019 பிரதமை மாசி 7, செவ்வாய்

பிரதோசம்

பிரதோசம்
Sunday, February 17, 2019 திரயோதசி மாசி 5, ஞாயிறு

வைஷ்ணவ‌ ஏகாதசி

வைஷ்ணவ‌ ஏகாதசி
Saturday, February 16, 2019 துவாதசி மாசி 4, சனி

உலக‌ காதலர் தினம்

உலக‌ காதலர் தினம்
Thursday, February 14, 2019 தசமி மாசி 2, வியாழன்

கார்த்திகை விரதம்

கார்த்திகை விரதம்
Wednesday, February 13, 2019 நவமி மாசி 1, புதன்

பீஷ்மாஷ்டமி

பீஷ்மாஷ்டமி
Tuesday, February 12, 2019 அஷ்டமி தை 29, செவ்வாய்

ச‌ஷ்டி விரதம், Sashti Viradham

ச‌ஷ்டி விரதம், Sashti Viradham
Monday, February 11, 2019 சப்தமி தை 28, திங்கள்

நகசு

நகசு
Sunday, February 10, 2019 சஷ்டி தை 27, ஞாயிறு

திருநள்ளார் ஸ்ரீசனீஸ்வர‌ பகவான் சிறப்பாராதனை

திருநள்ளார் ஸ்ரீசனீஸ்வர‌ பகவான் சிறப்பாராதனை
Saturday, February 9, 2019 பஞ்சமி தை 26, சனி

சதுர்த்தி விரதம்

சதுர்த்தி விரதம்
Friday, February 8, 2019 சதுர்த்தி தை 25, வெள்ளி

பெரிய‌ நகசு

பெரிய‌ நகசு
Thursday, February 7, 2019 திரிதியை தை 24, வியாழன்

சந்திர‌ தரிசனம்

சந்திர‌ தரிசனம்
Wednesday, February 6, 2019 துவிதியை தை 23, புதன்

ஆஷ் வெட்னஸ்டே

ஆஷ் வெட்னஸ்டே
Wednesday, February 6, 2019 துவிதியை தை 23, புதன்

சர்வ‌ அமாவாசை

சர்வ‌ அமாவாசை
Monday, February 4, 2019 அமாவாசை தை 21, திங்கள்

மாத‌ சிவராத்திரி

மாத‌ சிவராத்திரி
Sunday, February 3, 2019 சதுர்த்தசி (தேய்பிறை) தை 20, ஞாயிறு

தேவ‌மாதா பரிசுத்தரான‌ நாள்

தேவ‌மாதா பரிசுத்தரான‌ நாள்
Saturday, February 2, 2019 திரயோதசி (தேய்பிறை) தை 19, சனி

சனி மஹா பிரதோஷம்

சனி மஹா பிரதோஷம்
Saturday, February 2, 2019 திரயோதசி (தேய்பிறை) தை 19, சனி