February

Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat
27
28
29
30
31
1
2
 
 
 
 
 

01

தை 18
 

02

தை 19
 
3
4
5
6
7
8
9

03

தை 20
 

04

தை 21
 

05

தை 22
 

06

தை 23
 

07

தை 24
 

08

தை 25
 

09

தை 26
 
10
11
12
13
14
15
16

10

தை 27
 

11

தை 28
 

12

தை 29
 
 
 
 
 
17
18
19
20
21
22
23
 
 
 
 
 
 
 
24
25
26
27
28
1
2
 
 
 
 
 
 
 
February காலண்டர் 2019. February க்கான‌ காலண்டர் நாட்கள்

பீஷ்மாஷ்டமி

பீஷ்மாஷ்டமி
Tuesday, February 12, 2019 அஷ்டமி தை 29, செவ்வாய்

ச‌ஷ்டி விரதம், Sashti Viradham

ச‌ஷ்டி விரதம், Sashti Viradham
Monday, February 11, 2019 சப்தமி தை 28, திங்கள்

சிறிய‌ நகசு

சிறிய‌ நகசு
Monday, February 11, 2019 சப்தமி தை 28, திங்கள்

நகசு

நகசு
Sunday, February 10, 2019 சஷ்டி தை 27, ஞாயிறு

சுபமுகூர்த்தம்

சுபமுகூர்த்தம்
Sunday, February 10, 2019 சஷ்டி தை 27, ஞாயிறு
Friday, February 1, 2019 துவாதசி (தேய்பிறை) தை 18, வெள்ளி

திருநள்ளார் ஸ்ரீசனீஸ்வர‌ பகவான் சிறப்பாராதனை

திருநள்ளார் ஸ்ரீசனீஸ்வர‌ பகவான் சிறப்பாராதனை
Saturday, February 9, 2019 பஞ்சமி தை 26, சனி

சதுர்த்தி விரதம்

சதுர்த்தி விரதம்
Friday, February 8, 2019 சதுர்த்தி தை 25, வெள்ளி

பெரிய‌ நகசு

பெரிய‌ நகசு
Thursday, February 7, 2019 திரிதியை தை 24, வியாழன்

சந்திர‌ தரிசனம்

சந்திர‌ தரிசனம்
Wednesday, February 6, 2019 துவிதியை தை 23, புதன்

ஆஷ் வெட்னஸ்டே

ஆஷ் வெட்னஸ்டே
Wednesday, February 6, 2019 துவிதியை தை 23, புதன்
Tuesday, February 5, 2019 பிரதமை தை 22, செவ்வாய்

சர்வ‌ அமாவாசை

சர்வ‌ அமாவாசை
Monday, February 4, 2019 அமாவாசை தை 21, திங்கள்

மாத‌ சிவராத்திரி

மாத‌ சிவராத்திரி
Sunday, February 3, 2019 சதுர்த்தசி (தேய்பிறை) தை 20, ஞாயிறு

தேவ‌மாதா பரிசுத்தரான‌ நாள்

தேவ‌மாதா பரிசுத்தரான‌ நாள்
Saturday, February 2, 2019 திரயோதசி (தேய்பிறை) தை 19, சனி

சனி மஹா பிரதோஷம்

சனி மஹா பிரதோஷம்
Saturday, February 2, 2019 திரயோதசி (தேய்பிறை) தை 19, சனி