January

Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat
27
28
29
30
31
1
2
 
 
 
 
 

01

தை 18
 

02

தை 19
 
3
4
5
6
7
8
9

03

தை 20
 

04

தை 21
 

05

தை 22
 

06

தை 23
 

07

தை 24
 

08

தை 25
 

09

தை 26
 
10
11
12
13
14
15
16

10

தை 27
 

11

தை 28
 

12

தை 29
 
 
 
 
 
17
18
19
20
21
22
23
 
 
 
 
 
 
 
24
25
26
27
28
1
2
 
 
 
 
 
 
 
January காலண்டர் 2019. January க்கான‌ காலண்டர் நாட்கள்

சர்வ‌ ஏகாதசி

சர்வ‌ ஏகாதசி
Thursday, January 31, 2019 ஏகாதசி (தேய்பிறை) தை 17, வியாழன்

கரிநாள்

கரிநாள்
Thursday, January 31, 2019 ஏகாதசி (தேய்பிறை) தை 17, வியாழன்
Friday, January 25, 2019 பஞ்சமி (தேய்பிறை) தை 11, வெள்ளி

ஏகாதசி

ஏகாதசி
Thursday, January 31, 2019 ஏகாதசி (தேய்பிறை) தை 17, வியாழன்

சுபமுகூர்த்தம்

சுபமுகூர்த்தம்
Wednesday, January 30, 2019 தசமி (தேய்பிறை) தை 16, புதன்
Sunday, January 27, 2019 சப்தமி (தேய்பிறை) தை 13, ஞாயிறு
Wednesday, January 23, 2019 திரிதியை (தேய்பிறை) தை 9, புதன்

சர்வோதயா நாள்

சர்வோதயா நாள்
Wednesday, January 30, 2019 தசமி (தேய்பிறை) தை 16, புதன்
Tuesday, January 29, 2019 நவமி (தேய்பிறை) தை 15, செவ்வாய்
Monday, January 28, 2019 அஷ்டமி (தேய்பிறை) தை 14, திங்கள்
Tuesday, January 22, 2019 துவிதியை (தேய்பிறை) தை 8, செவ்வாய்
Sunday, January 13, 2019 சப்தமி மார்கழி 29, ஞாயிறு
Friday, January 11, 2019 பஞ்சமி மார்கழி 27, வெள்ளி
Wednesday, January 9, 2019 சதுர்த்தி மார்கழி 25, புதன்
Tuesday, January 8, 2019 திரிதியை மார்கழி 24, செவ்வாய்
Sunday, January 6, 2019 பிரதமை மார்கழி 22, ஞாயிறு
Friday, January 4, 2019 சதுர்த்தசி (தேய்பிறை) மார்கழி 20, வெள்ளி
Saturday, January 19, 2019 திரயோதசி தை 5, சனி

குடியரசு தினம்

குடியரசு தினம்
Saturday, January 26, 2019 சஷ்டி (தேய்பிறை) தை 12, சனி

சங்கடஹரா சதுர்த்தி / Sankatahara chaturthi

சங்கடஹரா சதுர்த்தி / Sankatahara chaturthi
Thursday, January 24, 2019 சதுர்த்தி (தேய்பிறை) தை 10, வியாழன்

தைப்பூசம்

தைப்பூசம்
Monday, January 21, 2019 பிரதமை (தேய்பிறை) தை 7, திங்கள்

பிரதோசம்

பிரதோசம்
Friday, January 18, 2019 துவாதசி தை 4, வெள்ளி
Thursday, January 3, 2019 திரயோதசி (தேய்பிறை) மார்கழி 19, வியாழன்

எம்.ஜி.ஆர் பிறந்த‌ நாள்

எம்.ஜி.ஆர் பிறந்த‌ நாள்
Thursday, January 17, 2019 ஏகாதசி தை 3, வியாழன்

உழவர் திருநாள்

உழவர் திருநாள்
Thursday, January 17, 2019 ஏகாதசி தை 3, வியாழன்

கனுமாட்டுப் பொங்கல்

கனுமாட்டுப் பொங்கல்
Wednesday, January 16, 2019 தசமி தை 2, புதன்

பொங்கல் திருநாள்

பொங்கல் திருநாள்
Tuesday, January 15, 2019 நவமி தை 1, செவ்வாய்

போகிப் பண்டிகை

போகிப் பண்டிகை
Monday, January 14, 2019 அஷ்டமி மார்கழி 30, திங்கள்

தேசிய‌ இளைஞர் தினம்

தேசிய‌ இளைஞர் தினம்
Saturday, January 12, 2019 சஷ்டி மார்கழி 28, சனி

ச‌ஷ்டி விரதம், Sashti Viradham

ச‌ஷ்டி விரதம், Sashti Viradham
Saturday, January 12, 2019 சஷ்டி மார்கழி 28, சனி

சதுர்த்தி விரதம்

சதுர்த்தி விரதம்
Thursday, January 10, 2019 அதிதி மார்கழி 26, வியாழன்

சந்திர‌ தரிசனம்

சந்திர‌ தரிசனம்
Monday, January 7, 2019 துவிதியை மார்கழி 23, திங்கள்

சர்வ‌ அமாவாசை

சர்வ‌ அமாவாசை
Saturday, January 5, 2019 அமாவாசை மார்கழி 21, சனி

அமாவாசை

அமாவாசை
Saturday, January 5, 2019 அமாவாசை மார்கழி 21, சனி

வீரபாண்டிய‌ கட்டபொம்மன் பிறந்த‌ நாள்

வீரபாண்டிய‌ கட்டபொம்மன் பிறந்த‌ நாள்
Thursday, January 3, 2019 திரயோதசி (தேய்பிறை) மார்கழி 19, வியாழன்

வைஷ்ணவ‌ ஏகாதசி

வைஷ்ணவ‌ ஏகாதசி
Wednesday, January 2, 2019 துவாதசி (தேய்பிறை) மார்கழி 18, புதன்

பௌர்ணமி

பௌர்ணமி
Sunday, January 20, 2019 திதித்துவயம் தை 6, ஞாயிறு

ஆங்கில‌ வருட‌ பிறப்பு

ஆங்கில‌ வருட‌ பிறப்பு
Tuesday, January 1, 2019 ஏகாதசி (தேய்பிறை) மார்கழி 17, செவ்வாய்