இன்று ஐப்பசி 3, விளம்பி வருடம்.

July

Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat
30
1
2
3
4
5
6
 

01

புரட்டாசி 15
 

02

புரட்டாசி 16
 

03

புரட்டாசி 17
 

04

புரட்டாசி 18
 

05

புரட்டாசி 19
 

06

புரட்டாசி 20
 
7
8
9
10
11
12
13

07

புரட்டாசி 21
 

08

புரட்டாசி 22
 

09

புரட்டாசி 23
 

10

புரட்டாசி 24
 

11

புரட்டாசி 25
 

12

புரட்டாசி 26
 

13

புரட்டாசி 27
 
14
15
16
17
18
19
20

14

புரட்டாசி 28
 

15

புரட்டாசி 29
 

16

புரட்டாசி 30
 

17

புரட்டாசி 31
 

18

ஐப்பசி 1
 

19

ஐப்பசி 2
 

20

ஐப்பசி 3
 
21
22
23
24
25
26
27

21

ஐப்பசி 4
 

22

ஐப்பசி 5
 

23

ஐப்பசி 6
 

24

ஐப்பசி 7
 

25

ஐப்பசி 8
 

26

ஐப்பசி 9
 

27

ஐப்பசி 10
 
28
29
30
31
1
2
3

28

ஐப்பசி 11
 

29

ஐப்பசி 12
 

30

ஐப்பசி 13
 

31

ஐப்பசி 14
 
 
 
 
July காலண்டர் 2018. July க்கான‌ காலண்டர் நாட்கள்

சங்கடஹரா சதுர்த்தி / Sankatahara chaturthi

சங்கடஹரா சதுர்த்தி / Sankatahara chaturthi
Tuesday, July 31, 2018 சதுர்த்தி (தேய்பிறை) ஆடி 15, செவ்வாய்
Sunday, July 1, 2018 திரிதியை (தேய்பிறை) ஆனி 17, ஞாயிறு

சிறிய‌ நகசு

சிறிய‌ நகசு
Monday, July 30, 2018 திரிதியை (தேய்பிறை) ஆடி 14, திங்கள்
Thursday, July 19, 2018 சப்தமி ஆடி 3, வியாழன்
Friday, July 6, 2018 அஷ்டமி (தேய்பிறை) ஆனி 22, வெள்ளி
Sunday, July 29, 2018 துவிதியை (தேய்பிறை) ஆடி 13, ஞாயிறு
Tuesday, July 24, 2018 துவாதசி ஆடி 8, செவ்வாய்
Sunday, July 22, 2018 தசமி ஆடி 6, ஞாயிறு
Saturday, July 21, 2018 நவமி ஆடி 5, சனி
Friday, July 20, 2018 அஷ்டமி ஆடி 4, வெள்ளி
Tuesday, July 17, 2018 சூன்ய‌ திதி ஆடி 1, செவ்வாய்
Friday, July 13, 2018 பிரதமை ஆனி 29, வெள்ளி
Sunday, July 8, 2018 தசமி (தேய்பிறை) ஆனி 24, ஞாயிறு
Saturday, July 7, 2018 நவமி (தேய்பிறை) ஆனி 23, சனி
Tuesday, July 3, 2018 பஞ்சமி (தேய்பிறை) ஆனி 19, செவ்வாய்

திருவோண‌ விரதம் (Thiruvonam)

திருவோண‌ விரதம் (Thiruvonam)
Saturday, July 28, 2018 பிரதமை (தேய்பிறை) ஆடி 12, சனி
Sunday, July 1, 2018 திரிதியை (தேய்பிறை) ஆனி 17, ஞாயிறு

வாஸ்து செய்ய‌ நன்று, நேரம் பார்க்கவும்

வாஸ்து செய்ய‌ நன்று, நேரம் பார்க்கவும்
Friday, July 27, 2018 பவுர்ண‌மி (Pournami Days) ஆடி 11, வெள்ளி

பௌர்ணமி

பௌர்ணமி
Friday, July 27, 2018 பவுர்ண‌மி (Pournami Days) ஆடி 11, வெள்ளி

ஆடித்தபசு

ஆடித்தபசு
Friday, July 27, 2018 பவுர்ண‌மி (Pournami Days) ஆடி 11, வெள்ளி

கரிநாள்

கரிநாள்
Thursday, July 26, 2018 சதுர்த்தசி ஆடி 10, வியாழன்
Wednesday, July 18, 2018 சூன்ய‌ திதி ஆடி 2, புதன்

பிரதோசம்

பிரதோசம்
Wednesday, July 25, 2018 திரயோதசி ஆடி 9, புதன்
Tuesday, July 10, 2018 துவாதசி (தேய்பிறை) ஆனி 26, செவ்வாய்

சர்வ‌ ஏகாதசி

சர்வ‌ ஏகாதசி
Monday, July 23, 2018 ஏகாதசி ஆடி 7, திங்கள்
Monday, July 9, 2018 ஏகாதசி (தேய்பிறை) ஆனி 25, திங்கள்

ஏகாதசி

ஏகாதசி
Monday, July 23, 2018 ஏகாதசி ஆடி 7, திங்கள்

நகசு

நகசு
Wednesday, July 18, 2018 சூன்ய‌ திதி ஆடி 2, புதன்

ச‌ஷ்டி விரதம், Sashti Viradham

ச‌ஷ்டி விரதம், Sashti Viradham
Wednesday, July 18, 2018 சூன்ய‌ திதி ஆடி 2, புதன்

பெரிய‌ நகசு

பெரிய‌ நகசு
Monday, July 16, 2018 சதுர்த்தி ஆனி 32, திங்கள்
Thursday, July 5, 2018 சப்தமி (தேய்பிறை) ஆனி 21, வியாழன்

சதுர்த்தி விரதம்

சதுர்த்தி விரதம்
Monday, July 16, 2018 சதுர்த்தி ஆனி 32, திங்கள்

சந்திர‌ தரிசனம்

சந்திர‌ தரிசனம்
Saturday, July 14, 2018 துவிதியை ஆனி 30, சனி

பெருந்தலைவர் காமராஜர் பிறந்த‌ நாள்

பெருந்தலைவர் காமராஜர் பிறந்த‌ நாள்
Sunday, July 15, 2018 திரிதியை ஆனி 31, ஞாயிறு

சர்வ‌ அமாவாசை

சர்வ‌ அமாவாசை
Thursday, July 12, 2018 அமாவாசை ஆனி 28, வியாழன்

அமாவாசை

அமாவாசை
Thursday, July 12, 2018 அமாவாசை ஆனி 28, வியாழன்

மாத‌ சிவராத்திரி

மாத‌ சிவராத்திரி
Wednesday, July 11, 2018 திதித்துவயம் (தேய்பிறை) ஆனி 27, புதன்

சுபமுகூர்த்தம்

சுபமுகூர்த்தம்
Wednesday, July 11, 2018 திதித்துவயம் (தேய்பிறை) ஆனி 27, புதன்
Thursday, July 5, 2018 சப்தமி (தேய்பிறை) ஆனி 21, வியாழன்
Monday, July 2, 2018 சதுர்த்தி (தேய்பிறை) ஆனி 18, திங்கள்
Sunday, July 1, 2018 திரிதியை (தேய்பிறை) ஆனி 17, ஞாயிறு

கார்த்திகை விரதம்

கார்த்திகை விரதம்
Monday, July 9, 2018 ஏகாதசி (தேய்பிறை) ஆனி 25, திங்கள்

விவேகானந்தர் நினைவு நாள்

விவேகானந்தர் நினைவு நாள்
Wednesday, July 4, 2018 சஷ்டி (தேய்பிறை) ஆனி 20, புதன்

தேவமாதா காட்சியருளிய‌ தினம்

தேவமாதா காட்சியருளிய‌ தினம்
Monday, July 2, 2018 சதுர்த்தி (தேய்பிறை) ஆனி 18, திங்கள்