இன்று ஐப்பசி 5, விளம்பி வருடம்.

கார்த்திகை

Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat
30
1
2
3
4
5
6
 

01

புரட்டாசி 15
 

02

புரட்டாசி 16
 

03

புரட்டாசி 17
 

04

புரட்டாசி 18
 

05

புரட்டாசி 19
 

06

புரட்டாசி 20
 
7
8
9
10
11
12
13

07

புரட்டாசி 21
 

08

புரட்டாசி 22
 

09

புரட்டாசி 23
 

10

புரட்டாசி 24
 

11

புரட்டாசி 25
 

12

புரட்டாசி 26
 

13

புரட்டாசி 27
 
14
15
16
17
18
19
20

14

புரட்டாசி 28
 

15

புரட்டாசி 29
 

16

புரட்டாசி 30
 

17

புரட்டாசி 31
 

18

ஐப்பசி 1
 

19

ஐப்பசி 2
 

20

ஐப்பசி 3
 
21
22
23
24
25
26
27

21

ஐப்பசி 4
 

22

ஐப்பசி 5
 

23

ஐப்பசி 6
 

24

ஐப்பசி 7
 

25

ஐப்பசி 8
 

26

ஐப்பசி 9
 

27

ஐப்பசி 10
 
28
29
30
31
1
2
3

28

ஐப்பசி 11
 

29

ஐப்பசி 12
 

30

ஐப்பசி 13
 

31

ஐப்பசி 14
 
 
 
 

கார்த்திகை மாத‌ தமிழ் இந்து காலண்டர். Calendar Sheets for the Tamil month Karthigai. Refer daily calendar of Tamil Hindu calendar and perform Your spiritual significance in the month of Karthigai Tamil month. Karthigai month Tamil Calendar daily sheets. Daily tamil calendar Sheers for the month Karthigai of Tamil calendar.

கார்த்திகை காலண்டர் 2018. கார்த்திகை க்கான‌ காலண்டர் நாட்கள்

அஷ்டமி

அஷ்டமி
Saturday, December 15, 2018 அஷ்டமி கார்த்திகை 29, சனி
Friday, November 30, 2018 அஷ்டமி (தேய்பிறை) கார்த்திகை 14, வெள்ளி

சுபமுகூர்த்தம்

சுபமுகூர்த்தம்
Friday, December 14, 2018 சப்தமி கார்த்திகை 28, வெள்ளி
Thursday, December 13, 2018 சஷ்டி கார்த்திகை 27, வியாழன்
Wednesday, December 12, 2018 பஞ்சமி கார்த்திகை 26, புதன்
Sunday, December 2, 2018 தசமி (தேய்பிறை) கார்த்திகை 16, ஞாயிறு
Wednesday, November 28, 2018 சஷ்டி (தேய்பிறை) கார்த்திகை 12, புதன்
Sunday, November 25, 2018 திரிதியை (தேய்பிறை) கார்த்திகை 9, ஞாயிறு

ச‌ஷ்டி விரதம், Sashti Viradham

ச‌ஷ்டி விரதம், Sashti Viradham
Thursday, December 13, 2018 சஷ்டி கார்த்திகை 27, வியாழன்

திருவோண‌ விரதம் (Thiruvonam)

திருவோண‌ விரதம் (Thiruvonam)
Tuesday, December 11, 2018 சதுர்த்தி கார்த்திகை 25, செவ்வாய்

சதுர்த்தி விரதம்

சதுர்த்தி விரதம்
Tuesday, December 11, 2018 சதுர்த்தி கார்த்திகை 25, செவ்வாய்

மகாகவி பாரதியார் பிறந்த‌ நாள்

மகாகவி பாரதியார் பிறந்த‌ நாள்
Tuesday, December 11, 2018 சதுர்த்தி கார்த்திகை 25, செவ்வாய்
Monday, December 10, 2018 திரிதியை கார்த்திகை 24, திங்கள்
Saturday, December 8, 2018 அதிதி கார்த்திகை 22, சனி
Friday, December 7, 2018 பிரதமை கார்த்திகை 21, வெள்ளி
Tuesday, November 27, 2018 பஞ்சமி (தேய்பிறை) கார்த்திகை 11, செவ்வாய்
Sunday, November 18, 2018 ஏகாதசி கார்த்திகை 2, ஞாயிறு

பெரிய‌ நகசு

பெரிய‌ நகசு
Sunday, December 9, 2018 துவிதியை கார்த்திகை 23, ஞாயிறு
Thursday, November 29, 2018 சப்தமி (தேய்பிறை) கார்த்திகை 13, வியாழன்

சர்வ‌ அமாவாசை

சர்வ‌ அமாவாசை
Thursday, December 6, 2018 அமாவாசை கார்த்திகை 20, வியாழன்

அமாவாசை

அமாவாசை
Thursday, December 6, 2018 அமாவாசை கார்த்திகை 20, வியாழன்

மாத‌ சிவராத்திரி

மாத‌ சிவராத்திரி
Wednesday, December 5, 2018 சதுர்த்தசி (தேய்பிறை) கார்த்திகை 19, புதன்

பிரதோசம்

பிரதோசம்
Tuesday, December 4, 2018 திரயோதசி (தேய்பிறை) கார்த்திகை 18, செவ்வாய்
Tuesday, November 20, 2018 திரயோதசி கார்த்திகை 4, செவ்வாய்

சிறிய‌ நகசு

சிறிய‌ நகசு
Tuesday, December 4, 2018 திரயோதசி (தேய்பிறை) கார்த்திகை 18, செவ்வாய்
Monday, December 3, 2018 திதித்துவயம் (தேய்பிறை) கார்த்திகை 17, திங்கள்
Thursday, November 22, 2018 பவுர்ண‌மி (Pournami Days) கார்த்திகை 6, வியாழன்

சர்வ‌ ஏகாதசி

சர்வ‌ ஏகாதசி
Monday, December 3, 2018 திதித்துவயம் (தேய்பிறை) கார்த்திகை 17, திங்கள்
Monday, November 19, 2018 துவாதசி கார்த்திகை 3, திங்கள்

கரிநாள்

கரிநாள்
Monday, December 3, 2018 திதித்துவயம் (தேய்பிறை) கார்த்திகை 17, திங்கள்
Monday, November 26, 2018 சதுர்த்தி (தேய்பிறை) கார்த்திகை 10, திங்கள்
Monday, November 19, 2018 துவாதசி கார்த்திகை 3, திங்கள்
Saturday, November 17, 2018 தசமி கார்த்திகை 1, சனி

திருநள்ளார் ஸ்ரீசனீஸ்வர‌ பகவான் சிறப்பாராதனை

திருநள்ளார் ஸ்ரீசனீஸ்வர‌ பகவான் சிறப்பாராதனை
Saturday, December 1, 2018 நவமி (தேய்பிறை) கார்த்திகை 15, சனி

சங்கடஹரா சதுர்த்தி / Sankatahara chaturthi

சங்கடஹரா சதுர்த்தி / Sankatahara chaturthi
Monday, November 26, 2018 சதுர்த்தி (தேய்பிறை) கார்த்திகை 10, திங்கள்

வாஸ்து செய்ய‌ நன்று, நேரம் பார்க்கவும்

வாஸ்து செய்ய‌ நன்று, நேரம் பார்க்கவும்
Saturday, November 24, 2018 துவிதியை (தேய்பிறை) கார்த்திகை 8, சனி

ஸ்ரீ பாஞ்சராத்திர‌ ஜெயந்தி

ஸ்ரீ பாஞ்சராத்திர‌ ஜெயந்தி
Friday, November 23, 2018 பிரதமை (தேய்பிறை) கார்த்திகை 7, வெள்ளி

ஸ்ரீ சத்ய‌ சாய் பாபா பிறந்த‌ நாள்

ஸ்ரீ சத்ய‌ சாய் பாபா பிறந்த‌ நாள்
Friday, November 23, 2018 பிரதமை (தேய்பிறை) கார்த்திகை 7, வெள்ளி

திருக்கார்த்திகை

திருக்கார்த்திகை
Friday, November 23, 2018 பிரதமை (தேய்பிறை) கார்த்திகை 7, வெள்ளி

கார்த்திகை விரதம்

கார்த்திகை விரதம்
Friday, November 23, 2018 பிரதமை (தேய்பிறை) கார்த்திகை 7, வெள்ளி

பௌர்ணமி

பௌர்ணமி
Thursday, November 22, 2018 பவுர்ண‌மி (Pournami Days) கார்த்திகை 6, வியாழன்

மிலாடி நபி

மிலாடி நபி
Wednesday, November 21, 2018 சதுர்த்தசி கார்த்திகை 5, புதன்

ஐயப்ப‌ பக்தர்கள் மாலை அணியும் விழா

ஐயப்ப‌ பக்தர்கள் மாலை அணியும் விழா
Saturday, November 17, 2018 தசமி கார்த்திகை 1, சனி