இன்று ஆனி 9, விளம்பி வருடம்.

மார்கழி

Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat
27
28
29
30
31
1
2
 
 
 
 
 

01

வைகாசி 18
 

02

வைகாசி 19
 
3
4
5
6
7
8
9

03

வைகாசி 20
 

04

வைகாசி 21
 

05

வைகாசி 22
 

06

வைகாசி 23
 

07

வைகாசி 24
 

08

வைகாசி 25
 

09

வைகாசி 26
 
10
11
12
13
14
15
16

10

வைகாசி 27
 

11

வைகாசி 28
 

12

வைகாசி 29
 

13

வைகாசி 30
 

14

வைகாசி 31
 

15

ஆனி 1
 

16

ஆனி 2
 
17
18
19
20
21
22
23

17

ஆனி 3
 

18

ஆனி 4
 

19

ஆனி 5
 

20

ஆனி 6
 

21

ஆனி 7
 

22

ஆனி 8
 

23

ஆனி 9
 
24
25
26
27
28
29
30

24

ஆனி 10
 

25

ஆனி 11
 

26

ஆனி 12
 

27

ஆனி 13
 

28

ஆனி 14
 

29

ஆனி 15
 

30

ஆனி 16
 

மார்கழி மாத‌ தமிழ் இந்து காலண்டர். Calendar Sheets for the Tamil month Markazhi. Refer daily calendar of Tamil Hindu calendar and perform Your spiritual significance in the month of Markazhi Tamil month. Markazhi month Tamil Calendar. Daily Tamil Calendar Sheets for Markazhi matham (month).

மார்கழி காலண்டர்

மார்கழி காலண்டர் 2018. மார்கழி க்கான‌ காலண்டர் நாட்கள்
Monday, December 31, 2018 தசமி (தேய்பிறை) மார்கழி 16, திங்கள்
Sunday, December 30, 2018 நவமி (தேய்பிறை) மார்கழி 15, ஞாயிறு
Saturday, December 29, 2018 அஷ்டமி (தேய்பிறை) மார்கழி 14, சனி
Friday, December 28, 2018 சப்தமி (தேய்பிறை) மார்கழி 13, சனி
Thursday, December 27, 2018 திதித்துவயம் (தேய்பிறை) மார்கழி 12, வியாழன்
Wednesday, December 19, 2018 துவாதசி மார்கழி 4, புதன்
Monday, December 17, 2018 தசமி மார்கழி 2, திங்கள்
Sunday, December 16, 2018 நவமி மார்கழி 1, ஞாயிறு
Thursday, January 11, 2018 தசமி (தேய்பிறை) மார்கழி 27, வியாழன்
Wednesday, January 10, 2018 நவமி (தேய்பிறை) மார்கழி 26, புதன்
Tuesday, January 9, 2018 அஷ்டமி (தேய்பிறை) மார்கழி 25, செவ்வாய்
Monday, January 8, 2018 சப்தமி (தேய்பிறை) மார்கழி 24, திங்கள்
Sunday, January 7, 2018 சஷ்டி (தேய்பிறை) மார்கழி 23, ஞாயிறு
Saturday, January 6, 2018 பஞ்சமி (தேய்பிறை) மார்கழி 22, சனி
Thursday, January 4, 2018 துவிதியை (தேய்பிறை) மார்கழி 20, வியாழன்

கரிநாள்

கரிநாள்
Wednesday, December 26, 2018 சதுர்த்தி (தேய்பிறை) மார்கழி 11, புதன்
Monday, December 24, 2018 துவிதியை (தேய்பிறை) மார்கழி 9, திங்கள்
Friday, December 21, 2018 சதுர்த்தசி மார்கழி 6, வெள்ளி

கிறிஸ்துமஸ்

கிறிஸ்துமஸ்
Tuesday, December 25, 2018 திரிதியை (தேய்பிறை) மார்கழி 10, செவ்வாய்

சங்கடஹரா சதுர்த்தி / Sankatahara chaturthi

சங்கடஹரா சதுர்த்தி / Sankatahara chaturthi
Tuesday, December 25, 2018 திரிதியை (தேய்பிறை) மார்கழி 10, செவ்வாய்
Friday, January 5, 2018 சதுர்த்தி (தேய்பிறை) மார்கழி 21, வெள்ளி

கிறிஸ்துமஸ் ஈவ்

கிறிஸ்துமஸ் ஈவ்
Monday, December 24, 2018 துவிதியை (தேய்பிறை) மார்கழி 9, திங்கள்

சிறிய‌ நகசு

சிறிய‌ நகசு
Monday, December 24, 2018 துவிதியை (தேய்பிறை) மார்கழி 9, திங்கள்

பரசுராம‌ ஜெயந்தி

பரசுராம‌ ஜெயந்தி
Monday, December 24, 2018 துவிதியை (தேய்பிறை) மார்கழி 9, திங்கள்

ஆருத்திரா தரிசனம்

ஆருத்திரா தரிசனம்
Sunday, December 23, 2018 பிரதமை (தேய்பிறை) மார்கழி 8, ஞாயிறு
Tuesday, January 2, 2018 பிரதமை (தேய்பிறை) மார்கழி 18, செவ்வாய்
Monday, January 1, 2018 பவுர்ண‌மி (Pournami Days) மார்கழி 17, திங்கள்

பௌர்ணமி

பௌர்ணமி
Saturday, December 22, 2018 பவுர்ண‌மி (Pournami Days) மார்கழி 7, சனி
Monday, January 1, 2018 பவுர்ண‌மி (Pournami Days) மார்கழி 17, திங்கள்

கார்த்திகை விரதம்

கார்த்திகை விரதம்
Thursday, December 20, 2018 திரயோதசி மார்கழி 5, வியாழன்

கொடிய‌ நகசு

கொடிய‌ நகசு
Thursday, December 20, 2018 திரயோதசி மார்கழி 5, வியாழன்

பிரதோசம்

பிரதோசம்
Thursday, December 20, 2018 திரயோதசி மார்கழி 5, வியாழன்

ஏகாதசி

ஏகாதசி
Tuesday, December 18, 2018 ஏகாதசி மார்கழி 3, செவ்வாய்

வைகுண்ட‌ ஏகாதசி

வைகுண்ட‌ ஏகாதசி
Tuesday, December 18, 2018 ஏகாதசி மார்கழி 3, செவ்வாய்

போகிப் பண்டிகை

போகிப் பண்டிகை
Saturday, January 13, 2018 துவாதசி (தேய்பிறை) மார்கழி 29, சனி

இளைஞர் தினம்

இளைஞர் தினம்
Friday, January 12, 2018 ஏகாதசி (தேய்பிறை) மார்கழி 28, வெள்ளி

விவேகான‌ந்தர் பிறந்த‌ தினம்

விவேகான‌ந்தர் பிறந்த‌ தினம்
Friday, January 12, 2018 ஏகாதசி (தேய்பிறை) மார்கழி 28, வெள்ளி

வீரபாண்டிய‌ கட்டபொம்மன் பிறந்த‌ நாள்

வீரபாண்டிய‌ கட்டபொம்மன் பிறந்த‌ நாள்
Wednesday, January 3, 2018 பிரதமை (தேய்பிறை) மார்கழி 19, புதன்

ஆங்கில‌ வருட‌ பிறப்பு

ஆங்கில‌ வருட‌ பிறப்பு
Monday, January 1, 2018 பவுர்ண‌மி (Pournami Days) மார்கழி 17, திங்கள்