Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat
28
29
30
31
1
2
3
 
 
 
 

01

பங்குனி 19
 

02

பங்குனி 20
 

03

பங்குனி 21
 
4
5
6
7
8
9
10

04

பங்குனி 22
 

05

பங்குனி 23
 

06

பங்குனி 24
 

07

பங்குனி 25
 

08

பங்குனி 26
 

09

பங்குனி 27
 

10

பங்குனி 28
 
11
12
13
14
15
16
17

11

பங்குனி 29
 

12

பங்குனி 30
 

13

பங்குனி 31
 

14

சித்திரை 1
 

15

சித்திரை 2
 

16

சித்திரை 3
 

17

சித்திரை 4
 
18
19
20
21
22
23
24

18

சித்திரை 5
 

19

சித்திரை 6
 

20

சித்திரை 7
 

21

சித்திரை 8
 

22

சித்திரை 9
 

23

சித்திரை 10
 

24

சித்திரை 11
 
25
26
27
28
29
30
1

25

சித்திரை 12
 

26

சித்திரை 13
 

27

சித்திரை 14
 

28

சித்திரை 15
 

29

சித்திரை 16
 

30

சித்திரை 17
 
 
இன்று சித்திரை 4, பிலவ‌ வருடம்.

நவமி (தேய்பிறை) திதி நாட்கள் 2021

தேய்பிறை நவமி நாளுக்கான‌ கால‌ண்டர். இவ்வருடத்தில் தேய்பிறையில் வருகின்ற‌ நவமி நாடகளைத் தெரிந்து கொள்ளுங்கள்.

நவமி (தேய்பிறை) காலண்டர் 2021. நவமி (தேய்பிறை) க்கான‌ காலண்டர் நாட்கள்
Friday, February 5, 2021 நவமி (தேய்பிறை) தை 23, வெள்ளி
Thursday, January 7, 2021 நவமி (தேய்பிறை) மார்கழி 23, வியாழன்
Sunday, November 28, 2021 நவமி (தேய்பிறை) கார்த்திகை 12, ஞாயிறு
Friday, October 29, 2021 நவமி (தேய்பிறை) ஐப்பசி 12, வெள்ளி
Thursday, September 30, 2021 நவமி (தேய்பிறை) புரட்டாசி 14, வியாழன்
Wednesday, May 5, 2021 நவமி (தேய்பிறை) சித்திரை 22, புதன்
Sunday, March 7, 2021 நவமி (தேய்பிறை) மாசி 23, ஞாயிறு
பாஞ்சராத்திர ஜெயந்தி
Tuesday, August 31, 2021 நவமி (தேய்பிறை) ஆவணி 15, செவ்வாய்
உலக‌ தாய்ப்பால் தினம்
Sunday, August 1, 2021 நவமி (தேய்பிறை) ஆடி 16, ஞாயிறு
திருநள்ளார் ஸ்ரீசனீஸ்வர‌ பகவான் சிறப்பாராதனை
Saturday, July 3, 2021 நவமி (தேய்பிறை) ஆனி 19, சனி
சிறிய‌ நகசு
Thursday, June 3, 2021 நவமி (தேய்பிறை) வைகாசி 20, வியாழன்
சீதா தேவி விரதம்
Tuesday, April 6, 2021 நவமி (தேய்பிறை) பங்குனி 24, செவ்வாய்

ஆன்மீகம், ஜோதிடம்