இன்று ஐப்பசி 5, விளம்பி வருடம்.

நவமி (தேய்பிறை)

Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat
30
1
2
3
4
5
6
 

01

புரட்டாசி 15
 

02

புரட்டாசி 16
 

03

புரட்டாசி 17
 

04

புரட்டாசி 18
 

05

புரட்டாசி 19
 

06

புரட்டாசி 20
 
7
8
9
10
11
12
13

07

புரட்டாசி 21
 

08

புரட்டாசி 22
 

09

புரட்டாசி 23
 

10

புரட்டாசி 24
 

11

புரட்டாசி 25
 

12

புரட்டாசி 26
 

13

புரட்டாசி 27
 
14
15
16
17
18
19
20

14

புரட்டாசி 28
 

15

புரட்டாசி 29
 

16

புரட்டாசி 30
 

17

புரட்டாசி 31
 

18

ஐப்பசி 1
 

19

ஐப்பசி 2
 

20

ஐப்பசி 3
 
21
22
23
24
25
26
27

21

ஐப்பசி 4
 

22

ஐப்பசி 5
 

23

ஐப்பசி 6
 

24

ஐப்பசி 7
 

25

ஐப்பசி 8
 

26

ஐப்பசி 9
 

27

ஐப்பசி 10
 
28
29
30
31
1
2
3

28

ஐப்பசி 11
 

29

ஐப்பசி 12
 

30

ஐப்பசி 13
 

31

ஐப்பசி 14
 
 
 
 

தேய்பிறை நவமி நாளுக்கான‌ கால‌ண்டர். இவ்வருடத்தில் தேய்பிறையில் வருகின்ற‌ நவமி நாடகளைத் தெரிந்து கொள்ளுங்கள்.

நவமி (தேய்பிறை) காலண்டர் 2018. நவமி (தேய்பிறை) க்கான‌ காலண்டர் நாட்கள்

அஷ்டமி

அஷ்டமி
Sunday, December 30, 2018 நவமி (தேய்பிறை) மார்கழி 15, ஞாயிறு
Thursday, November 1, 2018 நவமி (தேய்பிறை) ஐப்பசி 15, வியாழன்
Thursday, June 7, 2018 நவமி (தேய்பிறை) வைகாசி 24, வியாழன்
Saturday, March 10, 2018 நவமி (தேய்பிறை) மாசி 26, சனி

திருநள்ளார் ஸ்ரீசனீஸ்வர‌ பகவான் சிறப்பாராதனை

திருநள்ளார் ஸ்ரீசனீஸ்வர‌ பகவான் சிறப்பாராதனை
Saturday, December 1, 2018 நவமி (தேய்பிறை) கார்த்திகை 15, சனி
Wednesday, October 3, 2018 நவமி (தேய்பிறை) புரட்டாசி 17, புதன்
Saturday, July 7, 2018 நவமி (தேய்பிறை) ஆனி 23, சனி
Wednesday, May 9, 2018 நவமி (தேய்பிறை) சித்திரை 26, புதன்
Friday, February 9, 2018 நவமி (தேய்பிறை) தை 27, வெள்ளி
Wednesday, January 10, 2018 நவமி (தேய்பிறை) மார்கழி 26, புதன்

கார்த்திகை விரதம்

கார்த்திகை விரதம்
Sunday, August 5, 2018 நவமி (தேய்பிறை) ஆடி 20, ஞாயிறு

கரிநாள்

கரிநாள்
Sunday, August 5, 2018 நவமி (தேய்பிறை) ஆடி 20, ஞாயிறு

சிறிய‌ நகசு

சிறிய‌ நகசு
Monday, April 9, 2018 நவமி (தேய்பிறை) ப‌ங்குனி 26, திங்கள்