Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat
28
29
30
31
1
2
3
 
 
 
 

01

பங்குனி 19
 

02

பங்குனி 20
 

03

பங்குனி 21
 
4
5
6
7
8
9
10

04

பங்குனி 22
 

05

பங்குனி 23
 

06

பங்குனி 24
 

07

பங்குனி 25
 

08

பங்குனி 26
 

09

பங்குனி 27
 

10

பங்குனி 28
 
11
12
13
14
15
16
17

11

பங்குனி 29
 

12

பங்குனி 30
 

13

பங்குனி 31
 

14

சித்திரை 1
 

15

சித்திரை 2
 

16

சித்திரை 3
 

17

சித்திரை 4
 
18
19
20
21
22
23
24

18

சித்திரை 5
 

19

சித்திரை 6
 

20

சித்திரை 7
 

21

சித்திரை 8
 

22

சித்திரை 9
 

23

சித்திரை 10
 

24

சித்திரை 11
 
25
26
27
28
29
30
1

25

சித்திரை 12
 

26

சித்திரை 13
 

27

சித்திரை 14
 

28

சித்திரை 15
 

29

சித்திரை 16
 

30

சித்திரை 17
 
 
இன்று சித்திரை 4, பிலவ‌ வருடம்.

பிரதமை (தேய்பிறை) திதி நாட்கள் 2021

தேய்பிறை பிரதமை நாளுக்கான‌ கால‌ண்டர். இவ்வருடத்தில் தேய்பிறையில் வருகின்ற‌ பிரதமை நாட்களைத் தெரிந்து கொள்ளுங்கள்.

பிரதமை (தேய்பிறை) காலண்டர் 2021. பிரதமை (தேய்பிறை) க்கான‌ காலண்டர் நாட்கள்
Friday, January 29, 2021 பிரதமை (தேய்பிறை) தை 16, வெள்ளி
Thursday, October 21, 2021 பிரதமை (தேய்பிறை) ஐப்பசி 4, வியாழன்
Monday, August 23, 2021 பிரதமை (தேய்பிறை) ஆவணி 7, திங்கள்
Friday, June 25, 2021 பிரதமை (தேய்பிறை) ஆனி 11, வெள்ளி
Thursday, May 27, 2021 பிரதமை (தேய்பிறை) வைகாசி 13, வியாழன்
Tuesday, April 27, 2021 பிரதமை (தேய்பிறை) சித்திரை 14, செவ்வாய்
Monday, March 29, 2021 பிரதமை (தேய்பிறை) பங்குனி 16, திங்கள்
ஆருத்ரா அபிஷேகம்
Sunday, December 19, 2021 பிரதமை (தேய்பிறை) மார்கழி 4, ஞாயிறு
பாஞ்சராத்திர ஜெயந்தி
Saturday, November 20, 2021 பிரதமை (தேய்பிறை) கார்த்திகை 4, சனி
சிறிய‌ நகசு
Tuesday, September 21, 2021 பிரதமை (தேய்பிறை) புரட்டாசி 5, செவ்வாய்
Saturday, July 24, 2021 பிரதமை (தேய்பிறை) ஆடி 8, சனி
திருவோண‌ விரதம் (Thiruvonam)
Saturday, July 24, 2021 பிரதமை (தேய்பிறை) ஆடி 8, சனி

ஆன்மீகம், ஜோதிடம்