இன்று வைகாசி 8, ஸ்ரீ விகாரி வருடம்.

பிரதமை (தேய்பிறை)

Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat
28
29
30
1
2
3
4
 
 
 

01

சித்திரை 18
 

02

சித்திரை 19
 

03

சித்திரை 20
 

04

சித்திரை 21
 
5
6
7
8
9
10
11

05

சித்திரை 22
 

06

சித்திரை 23
 

07

சித்திரை 24
 

08

சித்திரை 25
 

09

சித்திரை 26
 

10

சித்திரை 27
 

11

சித்திரை 28
 
12
13
14
15
16
17
18

12

சித்திரை 29
 

13

சித்திரை 30
 

14

சித்திரை 31
 

15

வைகாசி 1
 

16

வைகாசி 2
 

17

வைகாசி 3
 

18

வைகாசி 4
 
19
20
21
22
23
24
25

19

வைகாசி 5
 

20

வைகாசி 6
 

21

வைகாசி 7
 

22

வைகாசி 8
 

23

வைகாசி 9
 

24

வைகாசி 10
 

25

வைகாசி 11
 
26
27
28
29
30
31
1

26

வைகாசி 12
 

27

வைகாசி 13
 

28

வைகாசி 14
 

29

வைகாசி 15
 

30

வைகாசி 16
 

31

வைகாசி 17
 
 

தேய்பிறை பிரதமை நாளுக்கான‌ கால‌ண்டர். இவ்வருடத்தில் தேய்பிறையில் வருகின்ற‌ பிரதமை நாட்களைத் தெரிந்து கொள்ளுங்கள்.

பிரதமை (தேய்பிறை) காலண்டர் 2019. பிரதமை (தேய்பிறை) க்கான‌ காலண்டர் நாட்கள்

பாஞ்சராத்திர தீபம்

பாஞ்சராத்திர தீபம்
Thursday, December 12, 2019 பிரதமை (தேய்பிறை) கார்த்திகை 26, வியாழன்

கார்த்திகை விரதம்

கார்த்திகை விரதம்
Wednesday, November 13, 2019 பிரதமை (தேய்பிறை) ஐப்பசி 27, புதன்
Monday, October 14, 2019 பிரதமை (தேய்பிறை) புரட்டாசி 27, திங்கள்
Friday, August 16, 2019 பிரதமை (தேய்பிறை) ஆடி 31, வெள்ளி
Tuesday, June 18, 2019 பிரதமை (தேய்பிறை) ஆனி 3, செவ்வாய்
Wednesday, February 20, 2019 பிரதமை (தேய்பிறை) மாசி 8, புதன்

பெரிய‌ நகசு

பெரிய‌ நகசு
Saturday, September 14, 2019 பிரதமை (தேய்பிறை) ஆவணி 28, சனி
Saturday, April 20, 2019 பிரதமை (தேய்பிறை) சித்திரை 7, சனி

கரிநாள்

கரிநாள்
Saturday, September 14, 2019 பிரதமை (தேய்பிறை) ஆவணி 28, சனி

சிறிய‌ நகசு

சிறிய‌ நகசு
Sunday, May 19, 2019 பிரதமை (தேய்பிறை) வைகாசி 5, ஞாயிறு

தைப்பூசம்

தைப்பூசம்
Monday, January 21, 2019 பிரதமை (தேய்பிறை) தை 7, திங்கள்