இன்று ஆனி 9, விளம்பி வருடம்.

புரட்டாசி

Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat
27
28
29
30
31
1
2
 
 
 
 
 

01

வைகாசி 18
 

02

வைகாசி 19
 
3
4
5
6
7
8
9

03

வைகாசி 20
 

04

வைகாசி 21
 

05

வைகாசி 22
 

06

வைகாசி 23
 

07

வைகாசி 24
 

08

வைகாசி 25
 

09

வைகாசி 26
 
10
11
12
13
14
15
16

10

வைகாசி 27
 

11

வைகாசி 28
 

12

வைகாசி 29
 

13

வைகாசி 30
 

14

வைகாசி 31
 

15

ஆனி 1
 

16

ஆனி 2
 
17
18
19
20
21
22
23

17

ஆனி 3
 

18

ஆனி 4
 

19

ஆனி 5
 

20

ஆனி 6
 

21

ஆனி 7
 

22

ஆனி 8
 

23

ஆனி 9
 
24
25
26
27
28
29
30

24

ஆனி 10
 

25

ஆனி 11
 

26

ஆனி 12
 

27

ஆனி 13
 

28

ஆனி 14
 

29

ஆனி 15
 

30

ஆனி 16
 

புரட்டாசி மாத‌ தமிழ் இந்து காலண்டர். Calendar Sheets for the Tamil month Purattasi. Refer daily calendar of Tamil Hindu calendar and perform Your spiritual significance in the month of Purattasi Tamil month. Purattasi Month Calendar sheets of Daily Tamil calendar. Find, refer and share puratasi monthly calendar.

புரட்டாசி காலண்டர்

புரட்டாசி காலண்டர் 2018. புரட்டாசி க்கான‌ காலண்டர் நாட்கள்
Wednesday, October 17, 2018 அதிதி புரட்டாசி 31, புதன்
Thursday, October 4, 2018 தசமி (தேய்பிறை) புரட்டாசி 18, வியாழன்
Wednesday, October 3, 2018 நவமி (தேய்பிறை) புரட்டாசி 17, புதன்
Monday, October 1, 2018 சப்தமி (தேய்பிறை) புரட்டாசி 15, திங்கள்
Sunday, September 30, 2018 சஷ்டி (தேய்பிறை) புரட்டாசி 14, ஞாயிறு
Sunday, September 23, 2018 சதுர்த்தசி புரட்டாசி 7, ஞாயிறு

உலக‌ உணவு தினம்

உலக‌ உணவு தினம்
Tuesday, October 16, 2018 அஷ்டமி புரட்டாசி 30, செவ்வாய்

துர்காஷ்டமி

துர்காஷ்டமி
Tuesday, October 16, 2018 அஷ்டமி புரட்டாசி 30, செவ்வாய்

கரிநாள்

கரிநாள்
Monday, October 15, 2018 சப்தமி புரட்டாசி 29, திங்கள்
Tuesday, October 2, 2018 அஷ்டமி (தேய்பிறை) புரட்டாசி 16, செவ்வாய்

சிறிய‌ நகசு

சிறிய‌ நகசு
Monday, October 15, 2018 சப்தமி புரட்டாசி 29, திங்கள்
Saturday, October 13, 2018 பஞ்சமி புரட்டாசி 27, சனி

ச‌ஷ்டி விரதம், Sashti Viradham

ச‌ஷ்டி விரதம், Sashti Viradham
Sunday, October 14, 2018 சஷ்டி புரட்டாசி 28, ஞாயிறு

சதுர்த்தி விரதம்

சதுர்த்தி விரதம்
Friday, October 12, 2018 சதுர்த்தி புரட்டாசி 26, வெள்ளி

பெரிய‌ நகசு

பெரிய‌ நகசு
Thursday, October 11, 2018 திரிதியை புரட்டாசி 25, வியாழன்
Wednesday, September 26, 2018 துவிதியை (தேய்பிறை) புரட்டாசி 10, புதன்

சந்திர‌ தரிசனம்

சந்திர‌ தரிசனம்
Wednesday, October 10, 2018 துவிதியை புரட்டாசி 24, புதன்

மாத‌ சிவராத்திரி

மாத‌ சிவராத்திரி
Tuesday, October 9, 2018 பிரதமை புரட்டாசி 23, செவ்வாய்
Monday, October 8, 2018 அமாவாசை புரட்டாசி 22, திங்கள்
Sunday, October 7, 2018 திதித்துவயம் (தேய்பிறை) புரட்டாசி 21, ஞாயிறு

ஸர்வ‌ மஹாள‌ய‌ அமாவாஸ்யை

ஸர்வ‌ மஹாள‌ய‌ அமாவாஸ்யை
Monday, October 8, 2018 அமாவாசை புரட்டாசி 22, திங்கள்

சனி மஹா பிரதோஷம்

சனி மஹா பிரதோஷம்
Saturday, October 6, 2018 துவாதசி (தேய்பிறை) புரட்டாசி 20, சனி
Saturday, September 22, 2018 திரயோதசி புரட்டாசி 6, சனி

பிரதோசம்

பிரதோசம்
Saturday, October 6, 2018 துவாதசி (தேய்பிறை) புரட்டாசி 20, சனி

ஏகாதசி

ஏகாதசி
Friday, October 5, 2018 ஏகாதசி (தேய்பிறை) புரட்டாசி 19, வெள்ளி
Thursday, September 20, 2018 ஏகாதசி புரட்டாசி 4, வியாழன்

சர்வ‌ ஏகாதசி

சர்வ‌ ஏகாதசி
Friday, October 5, 2018 ஏகாதசி (தேய்பிறை) புரட்டாசி 19, வெள்ளி
Thursday, September 20, 2018 ஏகாதசி புரட்டாசி 4, வியாழன்

காந்தி ஜெயந்தி

காந்தி ஜெயந்தி
Tuesday, October 2, 2018 அஷ்டமி (தேய்பிறை) புரட்டாசி 16, செவ்வாய்

காமராஜர் நினைவு நாள்

காமராஜர் நினைவு நாள்
Tuesday, October 2, 2018 அஷ்டமி (தேய்பிறை) புரட்டாசி 16, செவ்வாய்

கார்த்திகை விரதம்

கார்த்திகை விரதம்
Saturday, September 29, 2018 பஞ்சமி (தேய்பிறை) புரட்டாசி 13, சனி

சங்கடஹரா சதுர்த்தி / Sankatahara chaturthi

சங்கடஹரா சதுர்த்தி / Sankatahara chaturthi
Friday, September 28, 2018 சதுர்த்தி (தேய்பிறை) புரட்டாசி 12, வெள்ளி

மஹா பரணி

மஹா பரணி
Friday, September 28, 2018 சதுர்த்தி (தேய்பிறை) புரட்டாசி 12, வெள்ளி

உலக‌ சுற்றுலா தினம்

உலக‌ சுற்றுலா தினம்
Thursday, September 27, 2018 திரிதியை (தேய்பிறை) புரட்டாசி 11, வியாழன்

மஹாளயபக்ஷாரம்பம்

மஹாளயபக்ஷாரம்பம்
Tuesday, September 25, 2018 பிரதமை (தேய்பிறை) புரட்டாசி 9, செவ்வாய்

பௌர்ணமி

பௌர்ணமி
Monday, September 24, 2018 பவுர்ண‌மி (Pournami Days) புரட்டாசி 8, திங்கள்

திருவோண‌ விரதம் (Thiruvonam)

திருவோண‌ விரதம் (Thiruvonam)
Friday, September 21, 2018 துவாதசி புரட்டாசி 5, வெள்ளி

மொஹரம் பண்டிகை

மொஹரம் பண்டிகை
Friday, September 21, 2018 துவாதசி புரட்டாசி 5, வெள்ளி

கெஜலட்சுமி விரதம்

கெஜலட்சுமி விரதம்
Wednesday, September 19, 2018 தசமி புரட்டாசி 3, புதன்

நந்த‌ நவமி

நந்த‌ நவமி
Tuesday, September 18, 2018 நவமி புரட்டாசி 2, செவ்வாய்

தந்தை பெரியார் பிறந்த‌ நாள்

தந்தை பெரியார் பிறந்த‌ நாள்
Monday, September 17, 2018 சூன்ய‌ திதி புரட்டாசி 1, திங்கள்