Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat
28
29
30
31
1
2
3
 
 
 
 

01

பங்குனி 19
 

02

பங்குனி 20
 

03

பங்குனி 21
 
4
5
6
7
8
9
10

04

பங்குனி 22
 

05

பங்குனி 23
 

06

பங்குனி 24
 

07

பங்குனி 25
 

08

பங்குனி 26
 

09

பங்குனி 27
 

10

பங்குனி 28
 
11
12
13
14
15
16
17

11

பங்குனி 29
 

12

பங்குனி 30
 

13

பங்குனி 31
 

14

சித்திரை 1
 

15

சித்திரை 2
 

16

சித்திரை 3
 

17

சித்திரை 4
 
18
19
20
21
22
23
24

18

சித்திரை 5
 

19

சித்திரை 6
 

20

சித்திரை 7
 

21

சித்திரை 8
 

22

சித்திரை 9
 

23

சித்திரை 10
 

24

சித்திரை 11
 
25
26
27
28
29
30
1

25

சித்திரை 12
 

26

சித்திரை 13
 

27

சித்திரை 14
 

28

சித்திரை 15
 

29

சித்திரை 16
 

30

சித்திரை 17
 
 
இன்று சித்திரை 4, பிலவ‌ வருடம்.

சப்தமி (தேய்பிறை) திதி நாட்கள் 2021

தேய்பிறை சப்தமி நாளுக்கான‌ கால‌ண்டர். இவ்வருடத்தில் தேய்பிறையில் வருகின்ற‌ சப்தமி நாட்களைத் தெரிந்து கொள்ளுங்கள்.

சப்தமி (தேய்பிறை) காலண்டர் 2021. சப்தமி (தேய்பிறை) க்கான‌ காலண்டர் நாட்கள்
சிறிய‌ நகசு
Tuesday, January 5, 2021 சப்தமி (தேய்பிறை) மார்கழி 21, செவ்வாய்
Sunday, December 26, 2021 சப்தமி (தேய்பிறை) மார்கழி 11, ஞாயிறு
Tuesday, September 28, 2021 சப்தமி (தேய்பிறை) புரட்டாசி 12, செவ்வாய்
Friday, July 30, 2021 சப்தமி (தேய்பிறை) ஆடி 14, வெள்ளி
Thursday, July 1, 2021 சப்தமி (தேய்பிறை) ஆனி 17, வியாழன்
Sunday, April 4, 2021 சப்தமி (தேய்பிறை) பங்குனி 22, ஞாயிறு
கரிநாள்
Friday, November 26, 2021 சப்தமி (தேய்பிறை) கார்த்திகை 10, வெள்ளி
பெரிய‌ நகசு
Wednesday, October 27, 2021 சப்தமி (தேய்பிறை) ஐப்பசி 10, புதன்
சுபமுகூர்த்தம்
Wednesday, October 27, 2021 சப்தமி (தேய்பிறை) ஐப்பசி 10, புதன்
Friday, March 5, 2021 சப்தமி (தேய்பிறை) மாசி 21, வெள்ளி
கார்த்திகை விரதம்
Sunday, August 29, 2021 சப்தமி (தேய்பிறை) ஆவணி 13, ஞாயிறு
ச‌ஷ்டி விரதம், Sashti Viradham
Tuesday, June 1, 2021 சப்தமி (தேய்பிறை) வைகாசி 18, செவ்வாய்
திருவோண‌ விரதம் (Thiruvonam)
Monday, May 3, 2021 சப்தமி (தேய்பிறை) சித்திரை 20, திங்கள்

ஆன்மீகம், ஜோதிடம்