சஷ்டி (தேய்பிறை)

Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat
26
27
28
29
30
31
1
 
 
 
 
 
 

01

ஆவணி 16
 
2
3
4
5
6
7
8

02

ஆவணி 17
 

03

ஆவணி 18
 

04

ஆவணி 19
 

05

ஆவணி 20
 

06

ஆவணி 21
 

07

ஆவணி 22
 

08

ஆவணி 23
 
9
10
11
12
13
14
15

09

ஆவணி 24
 

10

ஆவணி 25
 

11

ஆவணி 26
 

12

ஆவணி 27
 

13

ஆவணி 28
 

14

ஆவணி 29
 

15

ஆவணி 30
 
16
17
18
19
20
21
22

16

ஆவணி 31
 

17

புரட்டாசி 1
 

18

புரட்டாசி 2
 

19

புரட்டாசி 3
 

20

புரட்டாசி 4
 

21

புரட்டாசி 5
 

22

புரட்டாசி 6
 
23
24
25
26
27
28
29

23

புரட்டாசி 7
 

24

புரட்டாசி 8
 

25

புரட்டாசி 9
 

26

புரட்டாசி 10
 

27

புரட்டாசி 11
 

28

புரட்டாசி 12
 

29

புரட்டாசி 13
 
30
1
2
3
4
5
6

30

புரட்டாசி 14
 
 
 
 
 
 
 

சஷ்டி (தேய்பிறை) for the Year 2018

List of சஷ்டி (தேய்பிறை) Days for the Year 2018 in Tamil Calendar. Find சஷ்டி (தேய்பிறை) and the special day.

சஷ்டி (தேய்பிறை) காலண்டர்

சஷ்டி (தேய்பிறை) காலண்டர் 2018. சஷ்டி (தேய்பிறை) க்கான‌ காலண்டர் நாட்கள்

சுபமுகூர்த்தம்

சுபமுகூர்த்தம்
Wednesday, November 28, 2018 சஷ்டி (தேய்பிறை) கார்த்திகை 12, புதன்
Monday, June 4, 2018 சஷ்டி (தேய்பிறை) வைகாசி 21, திங்கள்
Sunday, May 6, 2018 சஷ்டி (தேய்பிறை) சித்திரை 23, ஞாயிறு
Monday, February 5, 2018 சஷ்டி (தேய்பிறை) தை 23, திங்கள்
Sunday, September 30, 2018 சஷ்டி (தேய்பிறை) புரட்டாசி 14, ஞாயிறு
Saturday, September 1, 2018 சஷ்டி (தேய்பிறை) ஆவணி 16, சனி
Thursday, August 2, 2018 சஷ்டி (தேய்பிறை) ஆடி 17, வியாழன்
Friday, April 6, 2018 சஷ்டி (தேய்பிறை) ப‌ங்குனி 23, வெள்ளி
Wednesday, March 7, 2018 சஷ்டி (தேய்பிறை) மாசி 23, புதன்
Sunday, January 7, 2018 சஷ்டி (தேய்பிறை) மார்கழி 23, ஞாயிறு

விவேகானந்தர் நினைவு நாள்

விவேகானந்தர் நினைவு நாள்
Wednesday, July 4, 2018 சஷ்டி (தேய்பிறை) ஆனி 20, புதன்

வாஸ்து செய்ய‌ நன்று, நேரம் பார்க்கவும்

வாஸ்து செய்ய‌ நன்று, நேரம் பார்க்கவும்
Monday, June 4, 2018 சஷ்டி (தேய்பிறை) வைகாசி 21, திங்கள்