இன்று வைகாசி 8, ஸ்ரீ விகாரி வருடம்.

சனி

Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat
28
29
30
1
2
3
4
 
 
 

01

சித்திரை 18
 

02

சித்திரை 19
 

03

சித்திரை 20
 

04

சித்திரை 21
 
5
6
7
8
9
10
11

05

சித்திரை 22
 

06

சித்திரை 23
 

07

சித்திரை 24
 

08

சித்திரை 25
 

09

சித்திரை 26
 

10

சித்திரை 27
 

11

சித்திரை 28
 
12
13
14
15
16
17
18

12

சித்திரை 29
 

13

சித்திரை 30
 

14

சித்திரை 31
 

15

வைகாசி 1
 

16

வைகாசி 2
 

17

வைகாசி 3
 

18

வைகாசி 4
 
19
20
21
22
23
24
25

19

வைகாசி 5
 

20

வைகாசி 6
 

21

வைகாசி 7
 

22

வைகாசி 8
 

23

வைகாசி 9
 

24

வைகாசி 10
 

25

வைகாசி 11
 
26
27
28
29
30
31
1

26

வைகாசி 12
 

27

வைகாசி 13
 

28

வைகாசி 14
 

29

வைகாசி 15
 

30

வைகாசி 16
 

31

வைகாசி 17
 
 
சனி காலண்டர் 2019. சனி க்கான‌ காலண்டர் நாட்கள்

சிறிய‌ நகசு

சிறிய‌ நகசு
Saturday, December 14, 2019 திரிதியை (தேய்பிறை) கார்த்திகை 28, சனி
Saturday, November 23, 2019 துவாதசி (தேய்பிறை) கார்த்திகை 7, சனி
Saturday, October 5, 2019 சப்தமி புரட்டாசி 18, சனி
Saturday, July 20, 2019 சதுர்த்தி (தேய்பிறை) ஆடி 4, சனி
Saturday, June 29, 2019 துவாதசி (தேய்பிறை) ஆனி 14, சனி
Saturday, May 11, 2019 சப்தமி சித்திரை 28, சனி
Saturday, December 7, 2019 ஏகாதசி கார்த்திகை 21, சனி
Saturday, November 16, 2019 சதுர்த்தி (தேய்பிறை) ஐப்பசி 30, சனி
Saturday, October 19, 2019 சஷ்டி (தேய்பிறை) ஐப்பசி 2, சனி
Saturday, October 12, 2019 சதுர்த்தசி புரட்டாசி 25, சனி
Saturday, September 21, 2019 சப்தமி (தேய்பிறை) புரட்டாசி 4, சனி
Saturday, September 7, 2019 நவமி ஆவணி 21, சனி
Saturday, August 17, 2019 துவிதியை (தேய்பிறை) ஆடி 32, சனி
Saturday, August 10, 2019 திதித்துவயம் ஆடி 25, சனி
Saturday, August 3, 2019 திரிதியை ஆடி 18, சனி
Saturday, June 15, 2019 திரயோதசி வைகாசி 32, சனி
Saturday, May 25, 2019 சப்தமி (தேய்பிறை) வைகாசி 11, சனி
Saturday, April 13, 2019 நவமி ப‌ங்குனி 30, சனி
Saturday, February 23, 2019 திதித்துவயம் (தேய்பிறை) மாசி 11, சனி
Saturday, January 19, 2019 திரயோதசி தை 5, சனி

சதுர்த்தி விரதம்

சதுர்த்தி விரதம்
Saturday, November 30, 2019 சதுர்த்தி கார்த்திகை 14, சனி
Sunday, August 4, 2019 சதுர்த்தி ஆடி 19, சனி
Saturday, July 6, 2019 சதுர்த்தி ஆனி 21, சனி

வைஷ்ணவ‌ ஏகாதசி

வைஷ்ணவ‌ ஏகாதசி
Saturday, November 23, 2019 துவாதசி (தேய்பிறை) கார்த்திகை 7, சனி
Saturday, July 13, 2019 துவாதசி ஆனி 28, சனி
Saturday, June 29, 2019 துவாதசி (தேய்பிறை) ஆனி 14, சனி
Saturday, February 16, 2019 துவாதசி மாசி 4, சனி

பிரதோசம்

பிரதோசம்
Saturday, November 9, 2019 துவாதசி ஐப்பசி 23, சனி

சனி மஹா பிரதோஷம்

சனி மஹா பிரதோஷம்
Saturday, November 9, 2019 துவாதசி ஐப்பசி 23, சனி
Saturday, February 2, 2019 திரயோதசி (தேய்பிறை) தை 19, சனி

ஸ்ரீ கந்தசஷ்டி சூரசம்ஹாரப் பெருவிழா

ஸ்ரீ கந்தசஷ்டி சூரசம்ஹாரப் பெருவிழா
Saturday, November 2, 2019 சஷ்டி ஐப்பசி 16, சனி

ச‌ஷ்டி விரதம், Sashti Viradham

ச‌ஷ்டி விரதம், Sashti Viradham
Saturday, November 2, 2019 சஷ்டி ஐப்பசி 16, சனி
Saturday, June 8, 2019 சஷ்டி வைகாசி 25, சனி
Saturday, January 12, 2019 சஷ்டி மார்கழி 28, சனி

மாத‌ சிவராத்திரி

மாத‌ சிவராத்திரி
Saturday, October 26, 2019 திதித்துவயம் (தேய்பிறை) ஐப்பசி 9, சனி
Saturday, June 1, 2019 திரயோதசி (தேய்பிறை) வைகாசி 18, சனி

திருநள்ளார் ஸ்ரீசனீஸ்வர‌ பகவான் சிறப்பாராதனை

திருநள்ளார் ஸ்ரீசனீஸ்வர‌ பகவான் சிறப்பாராதனை
Saturday, October 26, 2019 திதித்துவயம் (தேய்பிறை) ஐப்பசி 9, சனி
Saturday, July 13, 2019 துவாதசி ஆனி 28, சனி
Saturday, June 22, 2019 துவிதியை (தேய்பிறை) ஆனி 7, சனி
Saturday, February 9, 2019 பஞ்சமி தை 26, சனி

மஹாளய அமாவாஸ்யை

மஹாளய அமாவாஸ்யை
Saturday, September 28, 2019 அமாவாசை புரட்டாசி 11, சனி

அமாவாசை

அமாவாசை
Saturday, September 28, 2019 அமாவாசை புரட்டாசி 11, சனி
Saturday, May 4, 2019 அமாவாசை சித்திரை 21, சனி
Saturday, January 5, 2019 அமாவாசை மார்கழி 21, சனி

பெரிய‌ நகசு

பெரிய‌ நகசு
Saturday, September 14, 2019 பிரதமை (தேய்பிறை) ஆவணி 28, சனி
Saturday, July 6, 2019 சதுர்த்தி ஆனி 21, சனி
Saturday, April 20, 2019 பிரதமை (தேய்பிறை) சித்திரை 7, சனி

கரிநாள்

கரிநாள்
Saturday, September 14, 2019 பிரதமை (தேய்பிறை) ஆவணி 28, சனி

சந்திர‌ தரிசனம்

சந்திர‌ தரிசனம்
Saturday, August 31, 2019 திதித்துவயம் ஆவணி 14, சனி
Saturday, April 6, 2019 பிரதமை ப‌ங்குனி 23, சனி

பாஞ்சராத்திர ஜெயந்தி

பாஞ்சராத்திர ஜெயந்தி
Saturday, August 24, 2019 நவமி (தேய்பிறை) ஆவணி 7, சனி

ஆடிப்பூரம்

ஆடிப்பூரம்
Sunday, August 4, 2019 சதுர்த்தி ஆடி 19, சனி

டாக். அப்துல் கலாம் பிறந்த‌ நாள்

டாக். அப்துல் கலாம் பிறந்த‌ நாள்
Saturday, July 27, 2019 தசமி (தேய்பிறை) ஆடி 11, சனி

சங்கடஹரா சதுர்த்தி / Sankatahara chaturthi

சங்கடஹரா சதுர்த்தி / Sankatahara chaturthi
Saturday, July 20, 2019 சதுர்த்தி (தேய்பிறை) ஆடி 4, சனி

கார்த்திகை விரதம்

கார்த்திகை விரதம்
Saturday, June 29, 2019 துவாதசி (தேய்பிறை) ஆனி 14, சனி

வைகாசி விசாகம்

வைகாசி விசாகம்
Saturday, May 18, 2019 பவுர்ண‌மி (Pournami Days) வைகாசி 4, சனி

பௌர்ணமி

பௌர்ணமி
Saturday, May 18, 2019 பவுர்ண‌மி (Pournami Days) வைகாசி 4, சனி

புத்த‌ பூர்ணிமா

புத்த‌ பூர்ணிமா
Saturday, May 18, 2019 பவுர்ண‌மி (Pournami Days) வைகாசி 4, சனி

சர்வ‌ அமாவாசை

சர்வ‌ அமாவாசை
Saturday, May 4, 2019 அமாவாசை சித்திரை 21, சனி
Saturday, January 5, 2019 அமாவாசை மார்கழி 21, சனி

திருவோண‌ விரதம் (Thiruvonam)

திருவோண‌ விரதம் (Thiruvonam)
Saturday, April 27, 2019 அஷ்டமி (தேய்பிறை) சித்திரை 14, சனி

தெலுங்கு வருடப்பிறப்பு

தெலுங்கு வருடப்பிறப்பு
Saturday, April 6, 2019 பிரதமை ப‌ங்குனி 23, சனி

தேவ‌மாதா பரிசுத்தரான‌ நாள்

தேவ‌மாதா பரிசுத்தரான‌ நாள்
Saturday, February 2, 2019 திரயோதசி (தேய்பிறை) தை 19, சனி

குடியரசு தினம்

குடியரசு தினம்
Saturday, January 26, 2019 சஷ்டி (தேய்பிறை) தை 12, சனி

தேசிய‌ இளைஞர் தினம்

தேசிய‌ இளைஞர் தினம்
Saturday, January 12, 2019 சஷ்டி மார்கழி 28, சனி