இன்று ஆடி 6, விளம்பி வருடம்.

திரிதியை (தேய்பிறை)

Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat
1
2
3
4
5
6
7

01

ஆனி 17
 

02

ஆனி 18
 

03

ஆனி 19
 

04

ஆனி 20
 

05

ஆனி 21
 

06

ஆனி 22
 

07

ஆனி 23
 
8
9
10
11
12
13
14

08

ஆனி 24
 

09

ஆனி 25
 

10

ஆனி 26
 

11

ஆனி 27
 

12

ஆனி 28
 

13

ஆனி 29
 

14

ஆனி 30
 
15
16
17
18
19
20
21

15

ஆனி 31
 

16

ஆனி 32
 

17

ஆடி 1
 

18

ஆடி 2
 

19

ஆடி 3
 

20

ஆடி 4
 

21

ஆடி 5
 
22
23
24
25
26
27
28

22

ஆடி 6
 

23

ஆடி 7
 

24

ஆடி 8
 

25

ஆடி 9
 

26

ஆடி 10
 

27

ஆடி 11
 

28

ஆடி 12
 
29
30
31
1
2
3
4

29

ஆடி 13
 

30

ஆடி 14
 

31

ஆடி 15
 
 
 
 
 

தேய்பிறை திரிதியை நாளுக்கான‌ கால‌ண்டர். இவ்வருடத்தில் தேய்பிறையில் வருகின்ற‌ திரிதியை நாட்களைத் தெரிந்து கொள்ளுங்கள்.

திரிதியை (தேய்பிறை) காலண்டர்

திரிதியை (தேய்பிறை) காலண்டர் 2018. திரிதியை (தேய்பிறை) க்கான‌ காலண்டர் நாட்கள்

சங்கடஹரா சதுர்த்தி / Sankatahara chaturthi

சங்கடஹரா சதுர்த்தி / Sankatahara chaturthi
Tuesday, December 25, 2018 திரிதியை (தேய்பிறை) மார்கழி 10, செவ்வாய்
Saturday, October 27, 2018 திரிதியை (தேய்பிறை) ஐப்பசி 10, சனி
Sunday, July 1, 2018 திரிதியை (தேய்பிறை) ஆனி 17, ஞாயிறு
Tuesday, April 3, 2018 திரிதியை (தேய்பிறை) ப‌ங்குனி 20, செவ்வாய்
Saturday, February 3, 2018 திரிதியை (தேய்பிறை) தை 21, சனி

கிறிஸ்துமஸ்

கிறிஸ்துமஸ்
Tuesday, December 25, 2018 திரிதியை (தேய்பிறை) மார்கழி 10, செவ்வாய்

சுபமுகூர்த்தம்

சுபமுகூர்த்தம்
Sunday, November 25, 2018 திரிதியை (தேய்பிறை) கார்த்திகை 9, ஞாயிறு
Wednesday, August 29, 2018 திரிதியை (தேய்பிறை) ஆவணி 13, புதன்
Sunday, July 1, 2018 திரிதியை (தேய்பிறை) ஆனி 17, ஞாயிறு
Wednesday, May 2, 2018 திரிதியை (தேய்பிறை) சித்திரை 19, புதன்
Sunday, March 4, 2018 திரிதியை (தேய்பிறை) மாசி 20, ஞாயிறு

உலக‌ சுற்றுலா தினம்

உலக‌ சுற்றுலா தினம்
Thursday, September 27, 2018 திரிதியை (தேய்பிறை) புரட்டாசி 11, வியாழன்

சிறிய‌ நகசு

சிறிய‌ நகசு
Monday, July 30, 2018 திரிதியை (தேய்பிறை) ஆடி 14, திங்கள்

திருவோண‌ விரதம் (Thiruvonam)

திருவோண‌ விரதம் (Thiruvonam)
Sunday, July 1, 2018 திரிதியை (தேய்பிறை) ஆனி 17, ஞாயிறு

திருநள்ளார் ஸ்ரீசனீஸ்வர‌ பகவான் சிறப்பாராதனை

திருநள்ளார் ஸ்ரீசனீஸ்வர‌ பகவான் சிறப்பாராதனை
Saturday, February 3, 2018 திரிதியை (தேய்பிறை) தை 21, சனி