இன்று ஐப்பசி 27, விளம்பி வருடம்.

செவ்வாய்

Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat
28
29
30
31
1
2
3
 
 
 
 

01

ஐப்பசி 15
 

02

ஐப்பசி 16
 

03

ஐப்பசி 17
 
4
5
6
7
8
9
10

04

ஐப்பசி 18
 

05

ஐப்பசி 19
 

06

ஐப்பசி 20
 

07

ஐப்பசி 21
 

08

ஐப்பசி 22
 

09

ஐப்பசி 23
 

10

ஐப்பசி 25
 
11
12
13
14
15
16
17

11

ஐப்பசி 25
 

12

ஐப்பசி 26
 

13

ஐப்பசி 27
 

14

ஐப்பசி 28
 

15

ஐப்பசி 29
 

16

ஐப்பசி 30
 

17

கார்த்திகை 1
 
18
19
20
21
22
23
24

18

கார்த்திகை 2
 

19

கார்த்திகை 3
 

20

கார்த்திகை 4
 

21

கார்த்திகை 5
 

22

கார்த்திகை 6
 

23

கார்த்திகை 7
 

24

கார்த்திகை 8
 
25
26
27
28
29
30
1

25

கார்த்திகை 9
 

26

கார்த்திகை 10
 

27

கார்த்திகை 11
 

28

கார்த்திகை 12
 

29

கார்த்திகை 13
 

30

கார்த்திகை 14
 
 
செவ்வாய் காலண்டர் 2018. செவ்வாய் க்கான‌ காலண்டர் நாட்கள்

சங்கடஹரா சதுர்த்தி / Sankatahara chaturthi

சங்கடஹரா சதுர்த்தி / Sankatahara chaturthi
Tuesday, December 25, 2018 திரிதியை (தேய்பிறை) மார்கழி 10, செவ்வாய்
Tuesday, July 31, 2018 சதுர்த்தி (தேய்பிறை) ஆடி 15, செவ்வாய்
Tuesday, April 3, 2018 திரிதியை (தேய்பிறை) ப‌ங்குனி 20, செவ்வாய்

கிறிஸ்துமஸ்

கிறிஸ்துமஸ்
Tuesday, December 25, 2018 திரிதியை (தேய்பிறை) மார்கழி 10, செவ்வாய்

வைகுண்ட‌ ஏகாதசி

வைகுண்ட‌ ஏகாதசி
Tuesday, December 18, 2018 ஏகாதசி மார்கழி 3, செவ்வாய்

ஏகாதசி

ஏகாதசி
Tuesday, December 18, 2018 ஏகாதசி மார்கழி 3, செவ்வாய்
Tuesday, August 21, 2018 ஏகாதசி ஆவணி 5, செவ்வாய்
Tuesday, August 7, 2018 ஏகாதசி (தேய்பிறை) ஆடி 22, செவ்வாய்
Tuesday, March 27, 2018 ஏகாதசி ப‌ங்குனி 13, செவ்வாய்

மகாகவி பாரதியார் பிறந்த‌ நாள்

மகாகவி பாரதியார் பிறந்த‌ நாள்
Tuesday, December 11, 2018 சதுர்த்தி கார்த்திகை 25, செவ்வாய்

திருவோண‌ விரதம் (Thiruvonam)

திருவோண‌ விரதம் (Thiruvonam)
Tuesday, December 11, 2018 சதுர்த்தி கார்த்திகை 25, செவ்வாய்
Tuesday, April 10, 2018 தசமி (தேய்பிறை) ப‌ங்குனி 27, செவ்வாய்
Tuesday, March 13, 2018 அதிதி மாசி 29, செவ்வாய்

சதுர்த்தி விரதம்

சதுர்த்தி விரதம்
Tuesday, December 11, 2018 சதுர்த்தி கார்த்திகை 25, செவ்வாய்
Tuesday, August 14, 2018 சதுர்த்தி ஆடி 29, செவ்வாய்

பிரதோசம்

பிரதோசம்
Tuesday, December 4, 2018 திரயோதசி (தேய்பிறை) கார்த்திகை 18, செவ்வாய்
Tuesday, November 20, 2018 திரயோதசி கார்த்திகை 4, செவ்வாய்
Tuesday, July 10, 2018 துவாதசி (தேய்பிறை) ஆனி 26, செவ்வாய்
Tuesday, February 27, 2018 திரயோதசி மாசி 15, செவ்வாய்
Tuesday, February 13, 2018 திரயோதசி (தேய்பிறை) மாசி 1, செவ்வாய்

சிறிய‌ நகசு

சிறிய‌ நகசு
Tuesday, December 4, 2018 திரயோதசி (தேய்பிறை) கார்த்திகை 18, செவ்வாய்
Tuesday, October 23, 2018 சதுர்த்தசி ஐப்பசி 6, செவ்வாய்
Tuesday, August 28, 2018 துவிதியை (தேய்பிறை) ஆவணி 12, செவ்வாய்
Tuesday, November 27, 2018 பஞ்சமி (தேய்பிறை) கார்த்திகை 11, செவ்வாய்
Tuesday, October 30, 2018 திதித்துவயம் (தேய்பிறை) ஐப்பசி 13, செவ்வாய்
Tuesday, September 4, 2018 திதித்துவயம் (தேய்பிறை) ஆவணி 19, செவ்வாய்
Tuesday, July 24, 2018 துவாதசி ஆடி 8, செவ்வாய்
Tuesday, July 17, 2018 சூன்ய‌ திதி ஆடி 1, செவ்வாய்
Tuesday, July 3, 2018 பஞ்சமி (தேய்பிறை) ஆனி 19, செவ்வாய்
Tuesday, June 26, 2018 சதுர்த்தசி ஆனி 12, செவ்வாய்
Tuesday, April 24, 2018 திதித்துவயம் சித்திரை 11, செவ்வாய்
Tuesday, February 20, 2018 பஞ்சமி மாசி 8, செவ்வாய்
Tuesday, February 6, 2018 சப்தமி (தேய்பிறை) தை 24, செவ்வாய்

ச‌ஷ்டி விரதம், Sashti Viradham

ச‌ஷ்டி விரதம், Sashti Viradham
Tuesday, November 13, 2018 சஷ்டி ஐப்பசி 27, செவ்வாய்
Tuesday, June 19, 2018 சப்தமி ஆனி 5, செவ்வாய்
Tuesday, January 23, 2018 சப்தமி தை 10, செவ்வாய்

தீபாவளி பண்டிகை

தீபாவளி பண்டிகை
Tuesday, November 6, 2018 சதுர்த்தசி (தேய்பிறை) ஐப்பசி 20, செவ்வாய்

கரிநாள்

கரிநாள்
Tuesday, November 6, 2018 சதுர்த்தசி (தேய்பிறை) ஐப்பசி 20, செவ்வாய்
Tuesday, October 23, 2018 சதுர்த்தசி ஐப்பசி 6, செவ்வாய்
Tuesday, October 2, 2018 அஷ்டமி (தேய்பிறை) புரட்டாசி 16, செவ்வாய்
Tuesday, March 20, 2018 திரிதியை ப‌ங்குனி 6, செவ்வாய்
Tuesday, February 27, 2018 திரயோதசி மாசி 15, செவ்வாய்
Tuesday, January 30, 2018 சதுர்த்தசி தை 17, செவ்வாய்
Tuesday, January 16, 2018 அமாவாசை தை 3, செவ்வாய்

துர்காஷ்டமி

துர்காஷ்டமி
Tuesday, October 16, 2018 அஷ்டமி புரட்டாசி 30, செவ்வாய்

உலக‌ உணவு தினம்

உலக‌ உணவு தினம்
Tuesday, October 16, 2018 அஷ்டமி புரட்டாசி 30, செவ்வாய்

மாத‌ சிவராத்திரி

மாத‌ சிவராத்திரி
Tuesday, October 9, 2018 பிரதமை புரட்டாசி 23, செவ்வாய்
Tuesday, June 12, 2018 சதுர்த்தசி (தேய்பிறை) வைகாசி 29, செவ்வாய்

காமராஜர் நினைவு நாள்

காமராஜர் நினைவு நாள்
Tuesday, October 2, 2018 அஷ்டமி (தேய்பிறை) புரட்டாசி 16, செவ்வாய்

காந்தி ஜெயந்தி

காந்தி ஜெயந்தி
Tuesday, October 2, 2018 அஷ்டமி (தேய்பிறை) புரட்டாசி 16, செவ்வாய்

அஷ்டமி

அஷ்டமி
Tuesday, October 2, 2018 அஷ்டமி (தேய்பிறை) புரட்டாசி 16, செவ்வாய்
Tuesday, May 22, 2018 அஷ்டமி வைகாசி 8, செவ்வாய்
Tuesday, May 8, 2018 அஷ்டமி (தேய்பிறை) சித்திரை 25, செவ்வாய்
Tuesday, January 9, 2018 அஷ்டமி (தேய்பிறை) மார்கழி 25, செவ்வாய்

மஹாளயபக்ஷாரம்பம்

மஹாளயபக்ஷாரம்பம்
Tuesday, September 25, 2018 பிரதமை (தேய்பிறை) புரட்டாசி 9, செவ்வாய்

நந்த‌ நவமி

நந்த‌ நவமி
Tuesday, September 18, 2018 நவமி புரட்டாசி 2, செவ்வாய்

சந்திர‌ தரிசனம்

சந்திர‌ தரிசனம்
Tuesday, September 11, 2018 துவிதியை ஆவணி 26, செவ்வாய்
Tuesday, April 17, 2018 துவிதியை சித்திரை 4, செவ்வாய்

சர்வ‌ ஏகாதசி

சர்வ‌ ஏகாதசி
Tuesday, August 7, 2018 ஏகாதசி (தேய்பிறை) ஆடி 22, செவ்வாய்
Tuesday, March 27, 2018 ஏகாதசி ப‌ங்குனி 13, செவ்வாய்
Tuesday, March 13, 2018 அதிதி மாசி 29, செவ்வாய்

கார்த்திகை விரதம்

கார்த்திகை விரதம்
Tuesday, June 12, 2018 சதுர்த்தசி (தேய்பிறை) வைகாசி 29, செவ்வாய்
Tuesday, May 15, 2018 அமாவாசை வைகாசி 1, செவ்வாய்

பெரிய‌ நகசு

பெரிய‌ நகசு
Tuesday, June 5, 2018 சப்தமி (தேய்பிறை) வைகாசி 22, செவ்வாய்

பௌர்ணமி

பௌர்ணமி
Tuesday, May 29, 2018 பவுர்ண‌மி (Pournami Days) வைகாசி 15, செவ்வாய்

சர்வ‌ அமாவாசை

சர்வ‌ அமாவாசை
Tuesday, May 15, 2018 அமாவாசை வைகாசி 1, செவ்வாய்

உலக‌ குடும்ப‌ தினம்

உலக‌ குடும்ப‌ தினம்
Tuesday, May 15, 2018 அமாவாசை வைகாசி 1, செவ்வாய்

அமாவாசை

அமாவாசை
Tuesday, May 15, 2018 அமாவாசை வைகாசி 1, செவ்வாய்
Tuesday, January 16, 2018 அமாவாசை தை 3, செவ்வாய்

தொழிலாளர் தினம்

தொழிலாளர் தினம்
Tuesday, May 1, 2018 துவிதியை (தேய்பிறை) சித்திரை 18, செவ்வாய்

கொடிய‌ நகசு

கொடிய‌ நகசு
Tuesday, April 10, 2018 தசமி (தேய்பிறை) ப‌ங்குனி 27, செவ்வாய்

வாஸ்து செய்ய‌ நன்று, நேரம் பார்க்கவும்

வாஸ்து செய்ய‌ நன்று, நேரம் பார்க்கவும்
Tuesday, March 6, 2018 பஞ்சமி (தேய்பிறை) மாசி 22, செவ்வாய்

மஹா சிவராத்திரி

மஹா சிவராத்திரி
Tuesday, February 13, 2018 திரயோதசி (தேய்பிறை) மாசி 1, செவ்வாய்

சர்வோதயா நாள்

சர்வோதயா நாள்
Tuesday, January 30, 2018 சதுர்த்தசி தை 17, செவ்வாய்

காந்திஜி அமரத்துவ‌ நாள்

காந்திஜி அமரத்துவ‌ நாள்
Tuesday, January 30, 2018 சதுர்த்தசி தை 17, செவ்வாய்

உழவர் திருநாள்

உழவர் திருநாள்
Tuesday, January 16, 2018 அமாவாசை தை 3, செவ்வாய்

ஆருத்திரா தரிசனம்

ஆருத்திரா தரிசனம்
Tuesday, January 2, 2018 பிரதமை (தேய்பிறை) மார்கழி 18, செவ்வாய்