இன்று வைகாசி 8, ஸ்ரீ விகாரி வருடம்.

செவ்வாய்

Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat
28
29
30
1
2
3
4
 
 
 

01

சித்திரை 18
 

02

சித்திரை 19
 

03

சித்திரை 20
 

04

சித்திரை 21
 
5
6
7
8
9
10
11

05

சித்திரை 22
 

06

சித்திரை 23
 

07

சித்திரை 24
 

08

சித்திரை 25
 

09

சித்திரை 26
 

10

சித்திரை 27
 

11

சித்திரை 28
 
12
13
14
15
16
17
18

12

சித்திரை 29
 

13

சித்திரை 30
 

14

சித்திரை 31
 

15

வைகாசி 1
 

16

வைகாசி 2
 

17

வைகாசி 3
 

18

வைகாசி 4
 
19
20
21
22
23
24
25

19

வைகாசி 5
 

20

வைகாசி 6
 

21

வைகாசி 7
 

22

வைகாசி 8
 

23

வைகாசி 9
 

24

வைகாசி 10
 

25

வைகாசி 11
 
26
27
28
29
30
31
1

26

வைகாசி 12
 

27

வைகாசி 13
 

28

வைகாசி 14
 

29

வைகாசி 15
 

30

வைகாசி 16
 

31

வைகாசி 17
 
 
செவ்வாய் காலண்டர் 2019. செவ்வாய் க்கான‌ காலண்டர் நாட்கள்
Tuesday, December 17, 2019 சஷ்டி (தேய்பிறை) மார்கழி 1, செவ்வாய்
Tuesday, November 19, 2019 திதித்துவயம் (தேய்பிறை) கார்த்திகை 3, செவ்வாய்
Tuesday, November 5, 2019 நவமி ஐப்பசி 19, செவ்வாய்
Tuesday, October 22, 2019 நவமி (தேய்பிறை) ஐப்பசி 5, செவ்வாய்
Tuesday, October 15, 2019 துவிதியை (தேய்பிறை) புரட்டாசி 28, செவ்வாய்
Tuesday, August 27, 2019 துவாதசி (தேய்பிறை) ஆவணி 10, செவ்வாய்
Tuesday, August 20, 2019 பஞ்சமி (தேய்பிறை) ஆவணி 3, செவ்வாய்
Tuesday, August 13, 2019 திரயோதசி ஆடி 28, செவ்வாய்
Tuesday, July 23, 2019 அதிதி ஆடி 7, செவ்வாய்
Tuesday, June 18, 2019 பிரதமை (தேய்பிறை) ஆனி 3, செவ்வாய்
Tuesday, May 28, 2019 அதிதி வைகாசி 14, செவ்வாய்
Tuesday, April 16, 2019 துவாதசி சித்திரை 3, செவ்வாய்
Tuesday, February 26, 2019 அஷ்டமி (தேய்பிறை) மாசி 14, செவ்வாய்
Tuesday, February 5, 2019 பிரதமை தை 22, செவ்வாய்
Tuesday, January 29, 2019 நவமி (தேய்பிறை) தை 15, செவ்வாய்
Tuesday, January 22, 2019 துவிதியை (தேய்பிறை) தை 8, செவ்வாய்
Tuesday, January 8, 2019 திரிதியை மார்கழி 24, செவ்வாய்

திருக்கார்த்திகை

திருக்கார்த்திகை
Tuesday, December 10, 2019 சதுர்த்தசி கார்த்திகை 24, செவ்வாய்

கார்த்திகை விரதம்

கார்த்திகை விரதம்
Tuesday, December 10, 2019 சதுர்த்தசி கார்த்திகை 24, செவ்வாய்

நந்த சப்தமி

நந்த சப்தமி
Tuesday, December 3, 2019 சப்தமி கார்த்திகை 17, செவ்வாய்

சிறிய‌ நகசு

சிறிய‌ நகசு
Tuesday, December 3, 2019 சப்தமி கார்த்திகை 17, செவ்வாய்
Tuesday, September 24, 2019 ஏகாதசி (தேய்பிறை) புரட்டாசி 7, செவ்வாய்
Tuesday, July 9, 2019 அஷ்டமி ஆனி 24, செவ்வாய்
Tuesday, June 25, 2019 அஷ்டமி (தேய்பிறை) ஆனி 10, செவ்வாய்
Tuesday, April 2, 2019 திரயோதசி (தேய்பிறை) ப‌ங்குனி 19, செவ்வாய்
Tuesday, February 19, 2019 பிரதமை மாசி 7, செவ்வாய்

சர்வ‌ அமாவாசை

சர்வ‌ அமாவாசை
Tuesday, November 26, 2019 அமாவாசை கார்த்திகை 10, செவ்வாய்

கரிநாள்

கரிநாள்
Tuesday, November 26, 2019 அமாவாசை கார்த்திகை 10, செவ்வாய்
Tuesday, May 21, 2019 திரிதியை (தேய்பிறை) வைகாசி 7, செவ்வாய்
Tuesday, April 2, 2019 திரயோதசி (தேய்பிறை) ப‌ங்குனி 19, செவ்வாய்

அமாவாசை

அமாவாசை
Tuesday, November 26, 2019 அமாவாசை கார்த்திகை 10, செவ்வாய்
Tuesday, July 2, 2019 அமாவாசை ஆனி 17, செவ்வாய்

பௌர்ணமி

பௌர்ணமி
Tuesday, November 12, 2019 பவுர்ண‌மி (Pournami Days) ஐப்பசி 26, செவ்வாய்
Tuesday, July 16, 2019 பவுர்ண‌மி (Pournami Days) ஆனி 31, செவ்வாய்
Tuesday, February 19, 2019 பிரதமை மாசி 7, செவ்வாய்

குருநானக் ஜெயந்தி

குருநானக் ஜெயந்தி
Tuesday, November 12, 2019 பவுர்ண‌மி (Pournami Days) ஐப்பசி 26, செவ்வாய்

சந்திர‌ தரிசனம்

சந்திர‌ தரிசனம்
Tuesday, October 29, 2019 துவிதியை ஐப்பசி 12, செவ்வாய்

விஜய‌ தசமி

விஜய‌ தசமி
Tuesday, October 8, 2019 தசமி புரட்டாசி 21, செவ்வாய்

பெரிய‌ நகசு

பெரிய‌ நகசு
Tuesday, October 1, 2019 திரிதியை புரட்டாசி 14, செவ்வாய்

தந்தை பெரியார் பிறந்த‌ நாள்

தந்தை பெரியார் பிறந்த‌ நாள்
Tuesday, September 17, 2019 திரிதியை (தேய்பிறை) ஆவணி 31, செவ்வாய்

சங்கடஹரா சதுர்த்தி / Sankatahara chaturthi

சங்கடஹரா சதுர்த்தி / Sankatahara chaturthi
Tuesday, September 17, 2019 திரிதியை (தேய்பிறை) ஆவணி 31, செவ்வாய்

வைஷ்ணவ‌ ஏகாதசி

வைஷ்ணவ‌ ஏகாதசி
Tuesday, September 10, 2019 துவாதசி ஆவணி 24, செவ்வாய்

மொஹரம் பண்டிகை

மொஹரம் பண்டிகை
Tuesday, September 10, 2019 துவாதசி ஆவணி 24, செவ்வாய்

திருவோண‌ விரதம் (Thiruvonam)

திருவோண‌ விரதம் (Thiruvonam)
Tuesday, September 10, 2019 துவாதசி ஆவணி 24, செவ்வாய்

மஹாலெட்சுமி விரதம்

மஹாலெட்சுமி விரதம்
Tuesday, September 3, 2019 பஞ்சமி ஆவணி 17, செவ்வாய்

ச‌ஷ்டி விரதம், Sashti Viradham

ச‌ஷ்டி விரதம், Sashti Viradham
Tuesday, August 6, 2019 சஷ்டி ஆடி 21, செவ்வாய்

மாத‌ சிவராத்திரி

மாத‌ சிவராத்திரி
Tuesday, July 30, 2019 சதுர்த்தசி (தேய்பிறை) ஆடி 14, செவ்வாய்

தேவமாதா காட்சியருளிய‌ தினம்

தேவமாதா காட்சியருளிய‌ தினம்
Tuesday, July 2, 2019 அமாவாசை ஆனி 17, செவ்வாய்

கொடிய‌ நகசு

கொடிய‌ நகசு
Tuesday, June 11, 2019 நவமி வைகாசி 28, செவ்வாய்

வாஸ்து செய்ய‌ நன்று, நேரம் பார்க்கவும்

வாஸ்து செய்ய‌ நன்று, நேரம் பார்க்கவும்
Tuesday, June 4, 2019 பிரதமை வைகாசி 21, செவ்வாய்

அன்னையர் தினம்

அன்னையர் தினம்
Tuesday, May 14, 2019 ஏகாதசி சித்திரை 31, செவ்வாய்

அட்சய‌ திரிதியை

அட்சய‌ திரிதியை
Tuesday, May 7, 2019 திரிதியை சித்திரை 24, செவ்வாய்

சர்வ‌ ஏகாதசி

சர்வ‌ ஏகாதசி
Tuesday, April 30, 2019 ஏகாதசி (தேய்பிறை) சித்திரை 17, செவ்வாய்

வராக‌ ஜெயந்தி

வராக‌ ஜெயந்தி
Tuesday, April 23, 2019 அதிதி சித்திரை 10, செவ்வாய்

சதுர்த்தி விரதம்

சதுர்த்தி விரதம்
Tuesday, April 9, 2019 சதுர்த்தி ப‌ங்குனி 26, செவ்வாய்

மாசி மகம்

மாசி மகம்
Tuesday, February 19, 2019 பிரதமை மாசி 7, செவ்வாய்

பீஷ்மாஷ்டமி

பீஷ்மாஷ்டமி
Tuesday, February 12, 2019 அஷ்டமி தை 29, செவ்வாய்

பொங்கல் திருநாள்

பொங்கல் திருநாள்
Tuesday, January 15, 2019 நவமி தை 1, செவ்வாய்

ஆங்கில‌ வருட‌ பிறப்பு

ஆங்கில‌ வருட‌ பிறப்பு
Tuesday, January 1, 2019 ஏகாதசி (தேய்பிறை) மார்கழி 17, செவ்வாய்