Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat
30
31
1
2
3
4
5
 
 

01

ஆவணி 16
 

02

ஆவணி 17
 

03

ஆவணி 18
 

04

ஆவணி 19
 

05

ஆவணி 20
 
6
7
8
9
10
11
12

06

ஆவணி 21
 

07

ஆவணி 22
 

08

ஆவணி 23
 

09

ஆவணி 24
 

10

ஆவணி 25
 

11

ஆவணி 26
 

12

ஆவணி 27
 
13
14
15
16
17
18
19

13

ஆவணி 28
 

14

ஆவணி 29
 

15

ஆவணி 30
 

16

ஆவணி 31
 

17

புரட்டாசி 1
 

18

புரட்டாசி 2
 

19

புரட்டாசி 3
 
20
21
22
23
24
25
26

20

புரட்டாசி 4
 

21

புரட்டாசி 5
 

22

புரட்டாசி 6
 

23

புரட்டாசி 7
 

24

புரட்டாசி 8
 

25

புரட்டாசி 9
 

26

புரட்டாசி 10
 
27
28
29
30
1
2
3

27

புரட்டாசி 11
 

28

புரட்டாசி 12
 

29

புரட்டாசி 13
 

30

புரட்டாசி 14
 
 
 
 
இன்று புரட்டாசி 5, சார்வரி வருடம்.

அக்டோபர் மாத காலண்டர் 2020

2020

அக்டோபர் மாத‌ தமிழ் காலண்டர். இவ்வருடத்திற்கான‌ அக்டோபர் மாத‌ தினசரி நாள்காட்டி.

Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat
30
31
1
2
3
4
5
 
 

01

ஆவணி 16
 

02

ஆவணி 17
 

03

ஆவணி 18
 

04

ஆவணி 19
 

05

ஆவணி 20
 
6
7
8
9
10
11
12

06

ஆவணி 21
 

07

ஆவணி 22
 

08

ஆவணி 23
 

09

ஆவணி 24
 

10

ஆவணி 25
 

11

ஆவணி 26
 

12

ஆவணி 27
 
13
14
15
16
17
18
19

13

ஆவணி 28
 

14

ஆவணி 29
 

15

ஆவணி 30
 

16

ஆவணி 31
 

17

புரட்டாசி 1
 

18

புரட்டாசி 2
 

19

புரட்டாசி 3
 
20
21
22
23
24
25
26

20

புரட்டாசி 4
 

21

புரட்டாசி 5
 

22

புரட்டாசி 6
 

23

புரட்டாசி 7
 

24

புரட்டாசி 8
 

25

புரட்டாசி 9
 

26

புரட்டாசி 10
 
27
28
29
30
1
2
3

27

புரட்டாசி 11
 

28

புரட்டாசி 12
 

29

புரட்டாசி 13
 

30

புரட்டாசி 14
 
 
 
 

அக்டோபர் மாத‌ தமிழ் காலண்டர். இவ்வருடத்திற்கான‌ அக்டோபர் மாத‌ தினசரி நாள்காட்டி.

அக்டோபர் காலண்டர் 2020. அக்டோபர் க்கான‌ காலண்டர் நாட்கள்

பௌர்ணமி

பௌர்ணமி
Saturday, October 31, 2020 பவுர்ண‌மி ஐப்பசி 15, சனி
Thursday, October 1, 2020 பவுர்ண‌மி புரட்டாசி 15, வியாழன்

மிலாடி நபி

மிலாடி நபி
Friday, October 30, 2020 சதுர்த்தசி - வளர்பிறை ஐப்பசி 14, வெள்ளி

சுபமுகூர்த்தம்

சுபமுகூர்த்தம்
Friday, October 30, 2020 சதுர்த்தசி - வளர்பிறை ஐப்பசி 14, வெள்ளி
Thursday, October 29, 2020 திரயோதசி - வளர்பிறை ஐப்பசி 13, வியாழன்
Monday, October 26, 2020 தசமி - வளர்பிறை ஐப்பசி 10, திங்கள்
Sunday, October 18, 2020 துவிதியை - வளர்பிறை ஐப்பசி 2, ஞாயிறு

பிரதோசம்

பிரதோசம்
Wednesday, October 28, 2020 துவாதசி - வளர்பிறை ஐப்பசி 12, புதன்
Wednesday, October 14, 2020 துவாதசி (தேய்பிறை) புரட்டாசி 28, புதன்

வாஸ்து செய்ய‌ நன்று, நேரம் பார்க்கவும்

வாஸ்து செய்ய‌ நன்று, நேரம் பார்க்கவும்
Tuesday, October 27, 2020 ஏகாதசி - வளர்பிறை ஐப்பசி 11, செவ்வாய்

மஹா நவமி

மஹா நவமி
Sunday, October 25, 2020 நவமி - வளர்பிறை ஐப்பசி 9, ஞாயிறு

சரஸ்வதி பூஜை

சரஸ்வதி பூஜை
Sunday, October 25, 2020 நவமி - வளர்பிறை ஐப்பசி 9, ஞாயிறு

ஆயுத‌ பூஜை

ஆயுத‌ பூஜை
Sunday, October 25, 2020 நவமி - வளர்பிறை ஐப்பசி 9, ஞாயிறு

திருவோண‌ விரதம் (Thiruvonam)

திருவோண‌ விரதம் (Thiruvonam)
Saturday, October 24, 2020 அஷ்டமி - வளர்பிறை ஐப்பசி 8, சனி
Friday, October 23, 2020 சப்தமி - வளர்பிறை ஐப்பசி 7, வெள்ளி
Wednesday, October 21, 2020 பஞ்சமி - வளர்பிறை ஐப்பசி 5, புதன்
Monday, October 19, 2020 திரிதியை - வளர்பிறை ஐப்பசி 3, திங்கள்
Monday, October 12, 2020 தசமி (தேய்பிறை) புரட்டாசி 26, திங்கள்
Sunday, October 11, 2020 நவமி (தேய்பிறை) புரட்டாசி 25, ஞாயிறு
Saturday, October 10, 2020 அஷ்டமி - தேய்பிறை புரட்டாசி 24, சனி
Friday, October 9, 2020 சப்தமி (தேய்பிறை) புரட்டாசி 23, வெள்ளி
Wednesday, October 7, 2020 பஞ்சமி (தேய்பிறை) புரட்டாசி 21, புதன்
Tuesday, October 6, 2020 சதுர்த்தி - தேய்பிறை புரட்டாசி 20, செவ்வாய்
Sunday, October 4, 2020 துவிதியை (தேய்பிறை) புரட்டாசி 18, ஞாயிறு
Saturday, October 3, 2020 துவிதியை - வளர்பிறை புரட்டாசி 17, சனி

ச‌ஷ்டி விரதம், Sashti Viradham

ச‌ஷ்டி விரதம், Sashti Viradham
Thursday, October 22, 2020 சஷ்டி - வளர்பிறை ஐப்பசி 6, வியாழன்

கரிநாள்

கரிநாள்
Thursday, October 22, 2020 சஷ்டி - வளர்பிறை ஐப்பசி 6, வியாழன்
Thursday, October 15, 2020 திரயோதசி (தேய்பிறை) புரட்டாசி 29, வியாழன்
Friday, October 2, 2020 பிரதமை (தேய்பிறை) புரட்டாசி 16, வெள்ளி

சதுர்த்தி விரதம்

சதுர்த்தி விரதம்
Tuesday, October 20, 2020 சதுர்த்தி - வளர்பிறை ஐப்பசி 4, செவ்வாய்

சந்திர‌ தரிசனம்

சந்திர‌ தரிசனம்
Sunday, October 18, 2020 துவிதியை - வளர்பிறை ஐப்பசி 2, ஞாயிறு

நவராத்திரி ஆரம்பம்

நவராத்திரி ஆரம்பம்
Saturday, October 17, 2020 பிரதமை - வளர்பிறை ஐப்பசி 1, சனி

உலக‌ உணவு தினம்

உலக‌ உணவு தினம்
Friday, October 16, 2020 அமாவாசை புரட்டாசி 30, வெள்ளி

அமாவாசை

அமாவாசை
Friday, October 16, 2020 அமாவாசை புரட்டாசி 30, வெள்ளி

மாத‌ சிவராத்திரி

மாத‌ சிவராத்திரி
Thursday, October 15, 2020 திரயோதசி (தேய்பிறை) புரட்டாசி 29, வியாழன்

நகசு

நகசு
Wednesday, October 14, 2020 துவாதசி (தேய்பிறை) புரட்டாசி 28, புதன்

சர்வ‌ ஏகாதசி

சர்வ‌ ஏகாதசி
Tuesday, October 13, 2020 ஏகாதசி - தேய்பிறை புரட்டாசி 27, செவ்வாய்

ஏகாதசி

ஏகாதசி
Tuesday, October 13, 2020 ஏகாதசி - தேய்பிறை புரட்டாசி 27, செவ்வாய்

பெரிய‌ நகசு

பெரிய‌ நகசு
Thursday, October 8, 2020 சஷ்டி (தேய்பிறை) புரட்டாசி 22, வியாழன்

மஹா சங்கடஹரா சதுர்த்தி

மஹா சங்கடஹரா சதுர்த்தி
Monday, October 5, 2020 திரிதியை (தேய்பிறை) புரட்டாசி 19, திங்கள்

சங்கடஹரா சதுர்த்தி / Sankatahara chaturthi

சங்கடஹரா சதுர்த்தி / Sankatahara chaturthi
Monday, October 5, 2020 திரிதியை (தேய்பிறை) புரட்டாசி 19, திங்கள்

கார்த்திகை விரதம்

கார்த்திகை விரதம்
Monday, October 5, 2020 திரிதியை (தேய்பிறை) புரட்டாசி 19, திங்கள்

காமராஜர் நினைவு நாள்

காமராஜர் நினைவு நாள்
Friday, October 2, 2020 பிரதமை (தேய்பிறை) புரட்டாசி 16, வெள்ளி

காந்தி ஜெயந்தி

காந்தி ஜெயந்தி
Friday, October 2, 2020 பிரதமை (தேய்பிறை) புரட்டாசி 16, வெள்ளி

சிறிய‌ நகசு

சிறிய‌ நகசு
Thursday, October 1, 2020 பவுர்ண‌மி புரட்டாசி 15, வியாழன்