Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat
30
31
1
2
3
4
5
 
 

01

ஆவணி 16
 

02

ஆவணி 17
 

03

ஆவணி 18
 

04

ஆவணி 19
 

05

ஆவணி 20
 
6
7
8
9
10
11
12

06

ஆவணி 21
 

07

ஆவணி 22
 

08

ஆவணி 23
 

09

ஆவணி 24
 

10

ஆவணி 25
 

11

ஆவணி 26
 

12

ஆவணி 27
 
13
14
15
16
17
18
19

13

ஆவணி 28
 

14

ஆவணி 29
 

15

ஆவணி 30
 

16

ஆவணி 31
 

17

புரட்டாசி 1
 

18

புரட்டாசி 2
 

19

புரட்டாசி 3
 
20
21
22
23
24
25
26

20

புரட்டாசி 4
 

21

புரட்டாசி 5
 

22

புரட்டாசி 6
 

23

புரட்டாசி 7
 

24

புரட்டாசி 8
 

25

புரட்டாசி 9
 

26

புரட்டாசி 10
 
27
28
29
30
1
2
3

27

புரட்டாசி 11
 

28

புரட்டாசி 12
 

29

புரட்டாசி 13
 

30

புரட்டாசி 14
 
 
 
 
இன்று புரட்டாசி 7, சார்வரி வருடம்.

ஆனி மாதம் 2020

Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat
30
31
1
2
3
4
5
 
 

01

ஆவணி 16
 

02

ஆவணி 17
 

03

ஆவணி 18
 

04

ஆவணி 19
 

05

ஆவணி 20
 
6
7
8
9
10
11
12

06

ஆவணி 21
 

07

ஆவணி 22
 

08

ஆவணி 23
 

09

ஆவணி 24
 

10

ஆவணி 25
 

11

ஆவணி 26
 

12

ஆவணி 27
 
13
14
15
16
17
18
19

13

ஆவணி 28
 

14

ஆவணி 29
 

15

ஆவணி 30
 

16

ஆவணி 31
 

17

புரட்டாசி 1
 

18

புரட்டாசி 2
 

19

புரட்டாசி 3
 
20
21
22
23
24
25
26

20

புரட்டாசி 4
 

21

புரட்டாசி 5
 

22

புரட்டாசி 6
 

23

புரட்டாசி 7
 

24

புரட்டாசி 8
 

25

புரட்டாசி 9
 

26

புரட்டாசி 10
 
27
28
29
30
1
2
3

27

புரட்டாசி 11
 

28

புரட்டாசி 12
 

29

புரட்டாசி 13
 

30

புரட்டாசி 14
 
 
 
 
ஆனி காலண்டர் 2020. ஆனி க்கான‌ காலண்டர் நாட்கள்
Wednesday, July 15, 2020 தசமி - வளர்பிறை ஆனி 31, புதன்
Tuesday, July 14, 2020 நவமி - வளர்பிறை ஆனி 30, செவ்வாய்
Saturday, July 11, 2020 சஷ்டி (தேய்பிறை) ஆனி 27, சனி
Friday, July 10, 2020 பஞ்சமி (தேய்பிறை) ஆனி 26, வெள்ளி
Thursday, July 9, 2020 சதுர்த்தி - தேய்பிறை ஆனி 25, வியாழன்
Monday, July 6, 2020 பிரதமை (தேய்பிறை) ஆனி 22, திங்கள்
Sunday, July 5, 2020 பவுர்ண‌மி ஆனி 21, ஞாயிறு
Friday, July 3, 2020 திரயோதசி - வளர்பிறை ஆனி 19, வெள்ளி
Tuesday, June 30, 2020 தசமி - வளர்பிறை ஆனி 16, செவ்வாய்
Monday, June 29, 2020 நவமி - வளர்பிறை ஆனி 15, திங்கள்
Saturday, June 27, 2020 சப்தமி - வளர்பிறை ஆனி 13, சனி
Thursday, June 25, 2020 சதுர்த்தி - வளர்பிறை ஆனி 11, வியாழன்
Tuesday, June 23, 2020 துவிதியை - வளர்பிறை ஆனி 9, செவ்வாய்
Tuesday, June 16, 2020 தசமி (தேய்பிறை) ஆனி 2, செவ்வாய்

சிறிய‌ நகசு

சிறிய‌ நகசு
Monday, July 13, 2020 அஷ்டமி - தேய்பிறை ஆனி 29, திங்கள்

சுபமுகூர்த்தம்

சுபமுகூர்த்தம்
Sunday, July 12, 2020 சப்தமி (தேய்பிறை) ஆனி 28, ஞாயிறு
Thursday, July 2, 2020 துவாதசி - வளர்பிறை ஆனி 18, வியாழன்
Wednesday, June 24, 2020 திரிதியை - வளர்பிறை ஆனி 10, புதன்

சங்கடஹரா சதுர்த்தி / Sankatahara chaturthi

சங்கடஹரா சதுர்த்தி / Sankatahara chaturthi
Wednesday, July 8, 2020 திரிதியை (தேய்பிறை) ஆனி 24, புதன்

திருவோண‌ விரதம் (Thiruvonam)

திருவோண‌ விரதம் (Thiruvonam)
Tuesday, July 7, 2020 துவிதியை (தேய்பிறை) ஆனி 23, செவ்வாய்

பௌர்ணமி

பௌர்ணமி
Saturday, July 4, 2020 சதுர்த்தசி - வளர்பிறை ஆனி 20, சனி

பிரதோசம்

பிரதோசம்
Thursday, July 2, 2020 துவாதசி - வளர்பிறை ஆனி 18, வியாழன்
Thursday, June 18, 2020 துவாதசி (தேய்பிறை) ஆனி 4, வியாழன்

சர்வ‌ ஏகாதசி

சர்வ‌ ஏகாதசி
Wednesday, July 1, 2020 ஏகாதசி - வளர்பிறை ஆனி 17, புதன்
Wednesday, June 17, 2020 ஏகாதசி - தேய்பிறை ஆனி 3, புதன்

ஏகாதசி

ஏகாதசி
Wednesday, July 1, 2020 ஏகாதசி - வளர்பிறை ஆனி 17, புதன்
Wednesday, June 17, 2020 ஏகாதசி - தேய்பிறை ஆனி 3, புதன்

ஆனி உத்திர‌ தரிசனம்

ஆனி உத்திர‌ தரிசனம்
Sunday, June 28, 2020 அஷ்டமி - வளர்பிறை ஆனி 14, ஞாயிறு

நகசு

நகசு
Friday, June 26, 2020 பஞ்சமி - வளர்பிறை ஆனி 12, வெள்ளி
Wednesday, June 17, 2020 ஏகாதசி - தேய்பிறை ஆனி 3, புதன்

ச‌ஷ்டி விரதம், Sashti Viradham

ச‌ஷ்டி விரதம், Sashti Viradham
Friday, June 26, 2020 பஞ்சமி - வளர்பிறை ஆனி 12, வெள்ளி

சதுர்த்தி விரதம்

சதுர்த்தி விரதம்
Wednesday, June 24, 2020 திரிதியை - வளர்பிறை ஆனி 10, புதன்

சந்திர‌ தரிசனம்

சந்திர‌ தரிசனம்
Monday, June 22, 2020 பிரதமை - வளர்பிறை ஆனி 8, திங்கள்

சூரிய‌ கிரகணம்

சூரிய‌ கிரகணம்
Sunday, June 21, 2020 அமாவாசை ஆனி 7, ஞாயிறு

சர்வ‌ அமாவாசை

சர்வ‌ அமாவாசை
Saturday, June 20, 2020 சதுர்த்தசி - தேய்பிறை ஆனி 6, சனி

கரிநாள்

கரிநாள்
Saturday, June 20, 2020 சதுர்த்தசி - தேய்பிறை ஆனி 6, சனி
Monday, June 15, 2020 தசமி (தேய்பிறை) ஆனி 1, திங்கள்

அமாவாசை

அமாவாசை
Saturday, June 20, 2020 சதுர்த்தசி - தேய்பிறை ஆனி 6, சனி

மாத‌ சிவராத்திரி

மாத‌ சிவராத்திரி
Friday, June 19, 2020 திரயோதசி (தேய்பிறை) ஆனி 5, வெள்ளி

கார்த்திகை விரதம்

கார்த்திகை விரதம்
Thursday, June 18, 2020 துவாதசி (தேய்பிறை) ஆனி 4, வியாழன்