Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat
28
29
30
31
1
2
3
 
 
 
 

01

பங்குனி 19
 

02

பங்குனி 20
 

03

பங்குனி 21
 
4
5
6
7
8
9
10

04

பங்குனி 22
 

05

பங்குனி 23
 

06

பங்குனி 24
 

07

பங்குனி 25
 

08

பங்குனி 26
 

09

பங்குனி 27
 

10

பங்குனி 28
 
11
12
13
14
15
16
17

11

பங்குனி 29
 

12

பங்குனி 30
 

13

பங்குனி 31
 

14

சித்திரை 1
 

15

சித்திரை 2
 

16

சித்திரை 3
 

17

சித்திரை 4
 
18
19
20
21
22
23
24

18

சித்திரை 5
 

19

சித்திரை 6
 

20

சித்திரை 7
 

21

சித்திரை 8
 

22

சித்திரை 9
 

23

சித்திரை 10
 

24

சித்திரை 11
 
25
26
27
28
29
30
1

25

சித்திரை 12
 

26

சித்திரை 13
 

27

சித்திரை 14
 

28

சித்திரை 15
 

29

சித்திரை 16
 

30

சித்திரை 17
 
 
இன்று சித்திரை 4, பிலவ‌ வருடம்.

சதுர்த்தசி - தேய்பிறை திதி நாட்கள் 2021

தேய்பிறை சதுர்த்தசி 2021 தமிழ் காலண்டர். 2021 வருடத்திற்கான‌ தேய்பிறை சதுர்த்தசி நாட்களை காணுங்கள்.

சதுர்த்தசி - தேய்பிறை காலண்டர் 2021. சதுர்த்தசி - தேய்பிறை க்கான‌ காலண்டர் நாட்கள்
மாத‌ சிவராத்திரி
Wednesday, February 10, 2021 சதுர்த்தசி - தேய்பிறை தை 28, புதன்
Wednesday, November 3, 2021 சதுர்த்தசி - தேய்பிறை ஐப்பசி 17, புதன்
Sunday, September 5, 2021 சதுர்த்தசி - தேய்பிறை ஆவணி 20, ஞாயிறு
Thursday, July 8, 2021 சதுர்த்தசி - தேய்பிறை ஆனி 24, வியாழன்
Tuesday, June 8, 2021 சதுர்த்தசி - தேய்பிறை வைகாசி 25, செவ்வாய்
Monday, May 10, 2021 சதுர்த்தசி - தேய்பிறை சித்திரை 27, திங்கள்
Saturday, April 10, 2021 சதுர்த்தசி - தேய்பிறை பங்குனி 28, சனி
திருவோண‌ விரதம் (Thiruvonam)
Wednesday, February 10, 2021 சதுர்த்தசி - தேய்பிறை தை 28, புதன்
கரிநாள்
Friday, December 3, 2021 சதுர்த்தசி - தேய்பிறை கார்த்திகை 17, வெள்ளி
Tuesday, October 5, 2021 சதுர்த்தசி - தேய்பிறை புரட்டாசி 19, செவ்வாய்
Saturday, August 7, 2021 சதுர்த்தசி - தேய்பிறை ஆடி 22, சனி
டாக். இராதாகிருஷ்ண‌ன் பிறந்த‌ நாள்
Sunday, September 5, 2021 சதுர்த்தசி - தேய்பிறை ஆவணி 20, ஞாயிறு
கார்த்திகை விரதம்
Tuesday, June 8, 2021 சதுர்த்தசி - தேய்பிறை வைகாசி 25, செவ்வாய்
சர்வ‌ அமாவாசை
Sunday, April 11, 2021 சதுர்த்தசி - தேய்பிறை பங்குனி 29, ஞாயிறு
அமாவாசை
Sunday, April 11, 2021 சதுர்த்தசி - தேய்பிறை பங்குனி 29, ஞாயிறு
திருநள்ளார் ஸ்ரீசனீஸ்வர‌ பகவான் சிறப்பாராதனை
Saturday, April 10, 2021 சதுர்த்தசி - தேய்பிறை பங்குனி 28, சனி
போதாயன‌ அமாவாஸ்யை
Friday, March 12, 2021 சதுர்த்தசி - தேய்பிறை மாசி 28, வெள்ளி

ஆன்மீகம், ஜோதிடம்