Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat
28
29
30
31
1
2
3
 
 
 
 

01

பங்குனி 19
 

02

பங்குனி 20
 

03

பங்குனி 21
 
4
5
6
7
8
9
10

04

பங்குனி 22
 

05

பங்குனி 23
 

06

பங்குனி 24
 

07

பங்குனி 25
 

08

பங்குனி 26
 

09

பங்குனி 27
 

10

பங்குனி 28
 
11
12
13
14
15
16
17

11

பங்குனி 29
 

12

பங்குனி 30
 

13

பங்குனி 31
 

14

சித்திரை 1
 

15

சித்திரை 2
 

16

சித்திரை 3
 

17

சித்திரை 4
 
18
19
20
21
22
23
24

18

சித்திரை 5
 

19

சித்திரை 6
 

20

சித்திரை 7
 

21

சித்திரை 8
 

22

சித்திரை 9
 

23

சித்திரை 10
 

24

சித்திரை 11
 
25
26
27
28
29
30
1

25

சித்திரை 12
 

26

சித்திரை 13
 

27

சித்திரை 14
 

28

சித்திரை 15
 

29

சித்திரை 16
 

30

சித்திரை 17
 
 
இன்று சித்திரை 4, பிலவ‌ வருடம்.

சதுர்த்தி - தேய்பிறை திதி நாட்கள் 2021

சதுர்த்தி தேய்பிறை 2021‌ தமிழ் காலண்டர். 2021 வருடத்திற்கான‌ தேய்பிறை சதுர்த்தி நாட்கள்.

சதுர்த்தி - தேய்பிறை காலண்டர் 2021. சதுர்த்தி - தேய்பிறை க்கான‌ காலண்டர் நாட்கள்
சுபமுகூர்த்தம்
Monday, February 1, 2021 சதுர்த்தி - தேய்பிறை தை 19, திங்கள்
Sunday, October 24, 2021 சதுர்த்தி - தேய்பிறை ஐப்பசி 7, ஞாயிறு
Thursday, August 26, 2021 சதுர்த்தி - தேய்பிறை ஆவணி 10, வியாழன்
Monday, June 28, 2021 சதுர்த்தி - தேய்பிறை ஆனி 14, திங்கள்
Wednesday, March 3, 2021 சதுர்த்தி - தேய்பிறை மாசி 19, புதன்
திருநள்ளார் ஸ்ரீசனீஸ்வர‌ பகவான் சிறப்பாராதனை
Saturday, January 2, 2021 சதுர்த்தி - தேய்பிறை மார்கழி 18, சனி
சங்கடஹரா சதுர்த்தி / Sankatahara chaturthi
Saturday, January 2, 2021 சதுர்த்தி - தேய்பிறை மார்கழி 18, சனி
Tuesday, November 23, 2021 சதுர்த்தி - தேய்பிறை கார்த்திகை 7, செவ்வாய்
Sunday, October 24, 2021 சதுர்த்தி - தேய்பிறை ஐப்பசி 7, ஞாயிறு
Friday, September 24, 2021 சதுர்த்தி - தேய்பிறை புரட்டாசி 8, வெள்ளி
Tuesday, July 27, 2021 சதுர்த்தி - தேய்பிறை ஆடி 11, செவ்வாய்
Saturday, May 29, 2021 சதுர்த்தி - தேய்பிறை வைகாசி 15, சனி
Friday, April 30, 2021 சதுர்த்தி - தேய்பிறை சித்திரை 17, வெள்ளி
Thursday, December 23, 2021 சதுர்த்தி - தேய்பிறை மார்கழி 8, வியாழன்
மஹா பரணி
Friday, September 24, 2021 சதுர்த்தி - தேய்பிறை புரட்டாசி 8, வெள்ளி
சிறிய‌ நகசு
Thursday, August 26, 2021 சதுர்த்தி - தேய்பிறை ஆவணி 10, வியாழன்
Tuesday, July 27, 2021 சதுர்த்தி - தேய்பிறை ஆடி 11, செவ்வாய்
Monday, June 28, 2021 சதுர்த்தி - தேய்பிறை ஆனி 14, திங்கள்
வாஸ்து செய்ய‌ நன்று, நேரம் பார்க்கவும்
Tuesday, July 27, 2021 சதுர்த்தி - தேய்பிறை ஆடி 11, செவ்வாய்
டாக். அப்துல் கலாம் நினைவு நாள்
Tuesday, July 27, 2021 சதுர்த்தி - தேய்பிறை ஆடி 11, செவ்வாய்
பெரிய‌ வியாழன்
Thursday, April 1, 2021 சதுர்த்தி - தேய்பிறை பங்குனி 19, வியாழன்
கரிநாள்
Thursday, April 1, 2021 சதுர்த்தி - தேய்பிறை பங்குனி 19, வியாழன்

ஆன்மீகம், ஜோதிடம்