Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat
30
31
1
2
3
4
5
 
 

01

ஆவணி 16
 

02

ஆவணி 17
 

03

ஆவணி 18
 

04

ஆவணி 19
 

05

ஆவணி 20
 
6
7
8
9
10
11
12

06

ஆவணி 21
 

07

ஆவணி 22
 

08

ஆவணி 23
 

09

ஆவணி 24
 

10

ஆவணி 25
 

11

ஆவணி 26
 

12

ஆவணி 27
 
13
14
15
16
17
18
19

13

ஆவணி 28
 

14

ஆவணி 29
 

15

ஆவணி 30
 

16

ஆவணி 31
 

17

புரட்டாசி 1
 

18

புரட்டாசி 2
 

19

புரட்டாசி 3
 
20
21
22
23
24
25
26

20

புரட்டாசி 4
 

21

புரட்டாசி 5
 

22

புரட்டாசி 6
 

23

புரட்டாசி 7
 

24

புரட்டாசி 8
 

25

புரட்டாசி 9
 

26

புரட்டாசி 10
 
27
28
29
30
1
2
3

27

புரட்டாசி 11
 

28

புரட்டாசி 12
 

29

புரட்டாசி 13
 

30

புரட்டாசி 14
 
 
 
 
இன்று புரட்டாசி 5, சார்வரி வருடம்.

டிசம்பர் மாத காலண்டர் 2020

2020

டிசம்பர் மாத‌ தமிழ் காலண்டர். இவ்வருடத்திற்கான‌ டிசம்பர் மாத‌ தினசரி நாள்காட்டி.

Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat
30
31
1
2
3
4
5
 
 

01

ஆவணி 16
 

02

ஆவணி 17
 

03

ஆவணி 18
 

04

ஆவணி 19
 

05

ஆவணி 20
 
6
7
8
9
10
11
12

06

ஆவணி 21
 

07

ஆவணி 22
 

08

ஆவணி 23
 

09

ஆவணி 24
 

10

ஆவணி 25
 

11

ஆவணி 26
 

12

ஆவணி 27
 
13
14
15
16
17
18
19

13

ஆவணி 28
 

14

ஆவணி 29
 

15

ஆவணி 30
 

16

ஆவணி 31
 

17

புரட்டாசி 1
 

18

புரட்டாசி 2
 

19

புரட்டாசி 3
 
20
21
22
23
24
25
26

20

புரட்டாசி 4
 

21

புரட்டாசி 5
 

22

புரட்டாசி 6
 

23

புரட்டாசி 7
 

24

புரட்டாசி 8
 

25

புரட்டாசி 9
 

26

புரட்டாசி 10
 
27
28
29
30
1
2
3

27

புரட்டாசி 11
 

28

புரட்டாசி 12
 

29

புரட்டாசி 13
 

30

புரட்டாசி 14
 
 
 
 

டிசம்பர் மாத‌ தமிழ் காலண்டர். இவ்வருடத்திற்கான‌ டிசம்பர் மாத‌ தினசரி நாள்காட்டி.

டிசம்பர் காலண்டர் 2020. டிசம்பர் க்கான‌ காலண்டர் நாட்கள்

சிறிய‌ நகசு

சிறிய‌ நகசு
Thursday, December 31, 2020 பிரதமை (தேய்பிறை) மார்கழி 16, வியாழன்
Monday, December 28, 2020 திரயோதசி - வளர்பிறை மார்கழி 13, திங்கள்
Sunday, December 20, 2020 சஷ்டி - வளர்பிறை மார்கழி 5, ஞாயிறு
Monday, December 7, 2020 சப்தமி (தேய்பிறை) கார்த்திகை 22, திங்கள்
Wednesday, December 2, 2020 துவிதியை (தேய்பிறை) கார்த்திகை 17, புதன்

ஆருத்திரா தரிசனம்

ஆருத்திரா தரிசனம்
Wednesday, December 30, 2020 பவுர்ண‌மி மார்கழி 15, புதன்

பௌர்ணமி

பௌர்ணமி
Tuesday, December 29, 2020 சதுர்த்தசி - வளர்பிறை மார்கழி 14, செவ்வாய்

பிரதோசம்

பிரதோசம்
Sunday, December 27, 2020 திரயோதசி - வளர்பிறை மார்கழி 12, ஞாயிறு
Saturday, December 12, 2020 திரயோதசி (தேய்பிறை) கார்த்திகை 27, சனி

கார்த்திகை விரதம்

கார்த்திகை விரதம்
Saturday, December 26, 2020 துவாதசி - வளர்பிறை மார்கழி 11, சனி

கரிநாள்

கரிநாள்
Saturday, December 26, 2020 துவாதசி - வளர்பிறை மார்கழி 11, சனி
Thursday, December 24, 2020 தசமி - வளர்பிறை மார்கழி 9, வியாழன்
Wednesday, December 2, 2020 துவிதியை (தேய்பிறை) கார்த்திகை 17, புதன்

வைகுண்ட‌ ஏகாதசி

வைகுண்ட‌ ஏகாதசி
Friday, December 25, 2020 ஏகாதசி - வளர்பிறை மார்கழி 10, வெள்ளி

கிறிஸ்துமஸ்

கிறிஸ்துமஸ்
Friday, December 25, 2020 ஏகாதசி - வளர்பிறை மார்கழி 10, வெள்ளி

ஏகாதசி

ஏகாதசி
Friday, December 25, 2020 ஏகாதசி - வளர்பிறை மார்கழி 10, வெள்ளி
Friday, December 11, 2020 ஏகாதசி - தேய்பிறை கார்த்திகை 26, வெள்ளி

கிறிஸ்துமஸ் ஈவ்

கிறிஸ்துமஸ் ஈவ்
Thursday, December 24, 2020 தசமி - வளர்பிறை மார்கழி 9, வியாழன்
Wednesday, December 23, 2020 நவமி - வளர்பிறை மார்கழி 8, புதன்
Tuesday, December 22, 2020 அஷ்டமி - வளர்பிறை மார்கழி 7, செவ்வாய்
Monday, December 21, 2020 சப்தமி - வளர்பிறை மார்கழி 6, திங்கள்
Saturday, December 19, 2020 பஞ்சமி - வளர்பிறை மார்கழி 4, சனி
Thursday, December 17, 2020 திரிதியை - வளர்பிறை மார்கழி 2, வியாழன்
Wednesday, December 16, 2020 துவிதியை - வளர்பிறை மார்கழி 1, புதன்
Wednesday, December 9, 2020 நவமி (தேய்பிறை) கார்த்திகை 24, புதன்
Sunday, December 6, 2020 சஷ்டி (தேய்பிறை) கார்த்திகை 21, ஞாயிறு
Tuesday, December 1, 2020 பிரதமை (தேய்பிறை) கார்த்திகை 16, செவ்வாய்

ச‌ஷ்டி விரதம், Sashti Viradham

ச‌ஷ்டி விரதம், Sashti Viradham
Sunday, December 20, 2020 சஷ்டி - வளர்பிறை மார்கழி 5, ஞாயிறு

திருவோண‌ விரதம் (Thiruvonam)

திருவோண‌ விரதம் (Thiruvonam)
Friday, December 18, 2020 சதுர்த்தி - வளர்பிறை மார்கழி 3, வெள்ளி

சதுர்த்தி விரதம்

சதுர்த்தி விரதம்
Friday, December 18, 2020 சதுர்த்தி - வளர்பிறை மார்கழி 3, வெள்ளி

சந்திர‌ தரிசனம்

சந்திர‌ தரிசனம்
Tuesday, December 15, 2020 பிரதமை - வளர்பிறை கார்த்திகை 30, செவ்வாய்

அமாவாசை

அமாவாசை
Monday, December 14, 2020 அமாவாசை கார்த்திகை 29, திங்கள்

சர்வ‌ அமாவாசை

சர்வ‌ அமாவாசை
Monday, December 14, 2020 அமாவாசை கார்த்திகை 29, திங்கள்

மாத‌ சிவராத்திரி

மாத‌ சிவராத்திரி
Sunday, December 13, 2020 சதுர்த்தசி - தேய்பிறை கார்த்திகை 28, ஞாயிறு

சனிப் பிரதோஷம்

சனிப் பிரதோஷம்
Saturday, December 12, 2020 திரயோதசி (தேய்பிறை) கார்த்திகை 27, சனி

சனி மஹா பிரதோஷம்

சனி மஹா பிரதோஷம்
Saturday, December 12, 2020 திரயோதசி (தேய்பிறை) கார்த்திகை 27, சனி

சுபமுகூர்த்தம்

சுபமுகூர்த்தம்
Friday, December 11, 2020 ஏகாதசி - தேய்பிறை கார்த்திகை 26, வெள்ளி
Thursday, December 10, 2020 தசமி (தேய்பிறை) கார்த்திகை 25, வியாழன்
Friday, December 4, 2020 சதுர்த்தி - தேய்பிறை கார்த்திகை 19, வெள்ளி

சர்வ‌ ஏகாதசி

சர்வ‌ ஏகாதசி
Friday, December 11, 2020 ஏகாதசி - தேய்பிறை கார்த்திகை 26, வெள்ளி

கால‌ பைரவாஷ்டமி

கால‌ பைரவாஷ்டமி
Tuesday, December 8, 2020 அஷ்டமி - தேய்பிறை கார்த்திகை 23, செவ்வாய்

திருநள்ளார் ஸ்ரீசனீஸ்வர‌ பகவான் சிறப்பாராதனை

திருநள்ளார் ஸ்ரீசனீஸ்வர‌ பகவான் சிறப்பாராதனை
Saturday, December 5, 2020 பஞ்சமி (தேய்பிறை) கார்த்திகை 20, சனி

சங்கடஹரா சதுர்த்தி / Sankatahara chaturthi

சங்கடஹரா சதுர்த்தி / Sankatahara chaturthi
Thursday, December 3, 2020 திரிதியை (தேய்பிறை) கார்த்திகை 18, வியாழன்