Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat
30
31
1
2
3
4
5
 
 

01

ஆவணி 16
 

02

ஆவணி 17
 

03

ஆவணி 18
 

04

ஆவணி 19
 

05

ஆவணி 20
 
6
7
8
9
10
11
12

06

ஆவணி 21
 

07

ஆவணி 22
 

08

ஆவணி 23
 

09

ஆவணி 24
 

10

ஆவணி 25
 

11

ஆவணி 26
 

12

ஆவணி 27
 
13
14
15
16
17
18
19

13

ஆவணி 28
 

14

ஆவணி 29
 

15

ஆவணி 30
 

16

ஆவணி 31
 

17

புரட்டாசி 1
 

18

புரட்டாசி 2
 

19

புரட்டாசி 3
 
20
21
22
23
24
25
26

20

புரட்டாசி 4
 

21

புரட்டாசி 5
 

22

புரட்டாசி 6
 

23

புரட்டாசி 7
 

24

புரட்டாசி 8
 

25

புரட்டாசி 9
 

26

புரட்டாசி 10
 
27
28
29
30
1
2
3

27

புரட்டாசி 11
 

28

புரட்டாசி 12
 

29

புரட்டாசி 13
 

30

புரட்டாசி 14
 
 
 
 
இன்று புரட்டாசி 7, சார்வரி வருடம்.

பிப்ரவரி மாத காலண்டர் 2020

2020

பிப்ரவரி மாத‌ தமிழ் காலண்டர். இவ்வருடத்திற்கான‌ பிப்ரவரி மாத‌ தினசரி நாள்காட்டி.

Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat
30
31
1
2
3
4
5
 
 

01

ஆவணி 16
 

02

ஆவணி 17
 

03

ஆவணி 18
 

04

ஆவணி 19
 

05

ஆவணி 20
 
6
7
8
9
10
11
12

06

ஆவணி 21
 

07

ஆவணி 22
 

08

ஆவணி 23
 

09

ஆவணி 24
 

10

ஆவணி 25
 

11

ஆவணி 26
 

12

ஆவணி 27
 
13
14
15
16
17
18
19

13

ஆவணி 28
 

14

ஆவணி 29
 

15

ஆவணி 30
 

16

ஆவணி 31
 

17

புரட்டாசி 1
 

18

புரட்டாசி 2
 

19

புரட்டாசி 3
 
20
21
22
23
24
25
26

20

புரட்டாசி 4
 

21

புரட்டாசி 5
 

22

புரட்டாசி 6
 

23

புரட்டாசி 7
 

24

புரட்டாசி 8
 

25

புரட்டாசி 9
 

26

புரட்டாசி 10
 
27
28
29
30
1
2
3

27

புரட்டாசி 11
 

28

புரட்டாசி 12
 

29

புரட்டாசி 13
 

30

புரட்டாசி 14
 
 
 
 

பிப்ரவரி மாத‌ தமிழ் காலண்டர். இவ்வருடத்திற்கான‌ பிப்ரவரி மாத‌ தினசரி நாள்காட்டி.

பிப்ரவரி காலண்டர் 2020. பிப்ரவரி க்கான‌ காலண்டர் நாட்கள்

ச‌ஷ்டி விரதம், Sashti Viradham

ச‌ஷ்டி விரதம், Sashti Viradham
Saturday, February 29, 2020 பஞ்சமி - வளர்பிறை மாசி 17, சனி

கரிநாள்

கரிநாள்
Saturday, February 29, 2020 பஞ்சமி - வளர்பிறை மாசி 17, சனி
Friday, February 28, 2020 பஞ்சமி - வளர்பிறை மாசி 16, வெள்ளி
Thursday, February 27, 2020 சதுர்த்தி - வளர்பிறை மாசி 15, வியாழன்

சதுர்த்தி விரதம்

சதுர்த்தி விரதம்
Thursday, February 27, 2020 சதுர்த்தி - வளர்பிறை மாசி 15, வியாழன்

சுபமுகூர்த்தம்

சுபமுகூர்த்தம்
Wednesday, February 26, 2020 திரிதியை - வளர்பிறை மாசி 14, புதன்
Friday, February 21, 2020 திரயோதசி (தேய்பிறை) மாசி 9, வெள்ளி
Thursday, February 20, 2020 துவாதசி (தேய்பிறை) மாசி 8, வியாழன்
Friday, February 14, 2020 சஷ்டி (தேய்பிறை) மாசி 2, வெள்ளி
Wednesday, February 12, 2020 திரிதியை (தேய்பிறை) தை 29, புதன்
Friday, February 7, 2020 திரயோதசி - வளர்பிறை தை 24, வெள்ளி
Wednesday, February 5, 2020 ஏகாதசி - வளர்பிறை தை 22, புதன்

சந்திர‌ தரிசனம்

சந்திர‌ தரிசனம்
Tuesday, February 25, 2020 துவிதியை - வளர்பிறை மாசி 13, செவ்வாய்
Monday, February 24, 2020 பிரதமை - வளர்பிறை மாசி 12, திங்கள்
Saturday, February 22, 2020 சதுர்த்தசி - தேய்பிறை மாசி 10, சனி
Tuesday, February 18, 2020 தசமி (தேய்பிறை) மாசி 6, செவ்வாய்
Monday, February 17, 2020 நவமி (தேய்பிறை) மாசி 5, திங்கள்
Saturday, February 15, 2020 சப்தமி (தேய்பிறை) மாசி 3, சனி
Thursday, February 13, 2020 பஞ்சமி (தேய்பிறை) மாசி 1, வியாழன்
Monday, February 10, 2020 பிரதமை (தேய்பிறை) தை 27, திங்கள்
Sunday, February 9, 2020 பவுர்ண‌மி தை 26, ஞாயிறு
Tuesday, February 4, 2020 தசமி - வளர்பிறை தை 21, செவ்வாய்
Saturday, February 1, 2020 சப்தமி (தேய்பிறை) தை 18, சனி

சர்வ‌ அமாவாசை

சர்வ‌ அமாவாசை
Sunday, February 23, 2020 அமாவாசை மாசி 11, ஞாயிறு

அமாவாசை

அமாவாசை
Sunday, February 23, 2020 அமாவாசை மாசி 11, ஞாயிறு

மஹா சிவராத்திரி

மஹா சிவராத்திரி
Friday, February 21, 2020 திரயோதசி (தேய்பிறை) மாசி 9, வெள்ளி

பிரதோசம்

பிரதோசம்
Friday, February 21, 2020 திரயோதசி (தேய்பிறை) மாசி 9, வெள்ளி
Thursday, February 6, 2020 துவாதசி - வளர்பிறை தை 23, வியாழன்

திருவோண‌ விரதம் (Thiruvonam)

திருவோண‌ விரதம் (Thiruvonam)
Friday, February 21, 2020 திரயோதசி (தேய்பிறை) மாசி 9, வெள்ளி

சர்வ‌ ஏகாதசி

சர்வ‌ ஏகாதசி
Wednesday, February 19, 2020 ஏகாதசி - தேய்பிறை மாசி 7, புதன்
Wednesday, February 5, 2020 ஏகாதசி - வளர்பிறை தை 22, புதன்

ஏகாதசி

ஏகாதசி
Wednesday, February 19, 2020 ஏகாதசி - தேய்பிறை மாசி 7, புதன்
Wednesday, February 5, 2020 ஏகாதசி - வளர்பிறை தை 22, புதன்

சிறிய‌ நகசு

சிறிய‌ நகசு
Sunday, February 16, 2020 அஷ்டமி - தேய்பிறை மாசி 4, ஞாயிறு
Tuesday, February 11, 2020 துவிதியை (தேய்பிறை) தை 28, செவ்வாய்

உலக‌ காதலர் தினம்

உலக‌ காதலர் தினம்
Friday, February 14, 2020 சஷ்டி (தேய்பிறை) மாசி 2, வெள்ளி

சங்கடஹரா சதுர்த்தி / Sankatahara chaturthi

சங்கடஹரா சதுர்த்தி / Sankatahara chaturthi
Wednesday, February 12, 2020 திரிதியை (தேய்பிறை) தை 29, புதன்

பௌர்ணமி

பௌர்ணமி
Saturday, February 8, 2020 சதுர்த்தசி - தேய்பிறை தை 25, சனி

தைப்பூசம்

தைப்பூசம்
Saturday, February 8, 2020 சதுர்த்தசி - தேய்பிறை தை 25, சனி

கார்த்திகை விரதம்

கார்த்திகை விரதம்
Monday, February 3, 2020 நவமி (தேய்பிறை) தை 20, திங்கள்

அண்ணாத்துரை நினைவு நாள்

அண்ணாத்துரை நினைவு நாள்
Monday, February 3, 2020 நவமி (தேய்பிறை) தை 20, திங்கள்

தேவ‌மாதா பரிசுத்தரான‌ நாள்

தேவ‌மாதா பரிசுத்தரான‌ நாள்
Sunday, February 2, 2020 அஷ்டமி - வளர்பிறை தை 19, ஞாயிறு